Mai sarrafa Bidiyo mai launi X4m tare da Fitar Pixels Miliyan 2.6 don nunin LED na Talla

Takaitaccen Bayani:

X4m ƙwararriyar na'urar nuni ce ta LED tare da tushen siginar bidiyo mai ƙarfi da ikon sarrafawa.Yana iya ɗaukar sigina na dijital har zuwa 1920 × 1080 HD, yana goyan bayan nau'ikan mu'amalar dijital na HD daban-daban, kuma yana goyan bayan zuƙowa na sabani da yanke tushen bidiyo.Bugu da kari, X4m yana goyan bayan sake kunnawa abun ciki flash drive.

X4m yana da abubuwan fitarwa na tashar tashar tashar 4 gigabit kuma yana iya tallafawa matsakaicin 3840 pixels a faɗi da matsakaicin 2000 pixels a tsayi.A lokaci guda, X4m yana da jerin ayyuka masu amfani, yana ba da ikon sarrafa allo mai sassauƙa da nunin hoto mai inganci, wanda za'a iya amfani dashi daidai ga ƙaramin nunin LED.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Shigarwa

Ƙarfin shigarwa: max 1920 × 1080@60Hz.

Tushen sigina: 2×HDMI1.4, 1×DVI, 1×VGA, 1×CVBS.

U-disk interface: 1 × USB.

 

Fitowa

Ƙarfin lodi: 2.6 pixels.

Matsakaicin faɗin pixels 3840 ko matsakaicin tsayi shine pixels 2000.

4 Gigabit Ethernet fitarwa tashar jiragen ruwa.

Yana goyan bayan aikin tashar tashar Ethernet

 

Audio

Shigarwa: 1 × 3.5mm.

Fitarwa: 1 × 3.5mm, goyan bayan HDMI da abubuwan sauti na U-DISK.

 

Aiki

Yana goyan bayan sauyawa, yankewa da zuƙowa.

Yana goyan bayan kashe allo.

Yana goyan bayan daidaitawar allo: bambanci, jikewa, chroma, ramuwa mai haske da daidaita kaifi.

Yana goyan bayan jujjuya iyaka zuwa sararin shigar da cikakken kewayon sarari.

Yana goyan bayan aikawa da karanta baya na gyara allo, ci-gaba dinki.

Yana goyan bayan HDCP1.4.

Yana goyan bayan Gudanar da Madaidaicin Launi.

Yana goyan bayan Mafi kyawun Matsayin Grey a Ƙananan Haske, yana iya kiyaye cikakkiyar nunin sikelin launin toka a ƙarƙashin ƙarancin haske.

Saitattun fage 16.

Kunna hotuna da bidiyo daga U-disk.

OSD don sake kunnawa U-disk da daidaita allo ( zaɓin mai sarrafa nesa).

 

Sarrafa

Tashar USB don sarrafawa.

Bayani: RS232 Protocol Control

Infrared ramut (na zaɓi).

Bayyanar

Kwamitin Gaba

1
Hoto 1

Rear Panel

2
Tushen wutan lantarki
1 Power Socket AC100-240V ~, 50/60Hz, Haɗa zuwa wutar lantarki AC.
Sarrafa
2 Saukewa: RS232 RJ11 (6P6C) dubawa *, ana amfani da shi don haɗa ikon tsakiya.
3 USB USB2.0 Type B interface, haɗa zuwa PC don daidaitawa.
Audio
 

 

 

4

AUDIO IN .Nau'in Interface: 3.5mm

.Karɓi siginar sauti daga kwamfuta ko wasu kayan aiki.

 

AUDIO FITA

.Nau'in Interface: 3.5mm

.Fitar da siginar sauti zuwa lasifika mai aiki da sauran na'urori.(Goyi bayan yanke hukunci da fitarwa na HDMI)

Shigarwa
5 CVBS PAL/NTSC shigarwar bidiyo
 

 

 

 

 

6

 

 

 

 

 

U-DISK

.Kebul flash drive dubawa.

.Tsarin kebul na filasha yana goyan bayan: NTFS, FAT32, FAT16.

.Tsarin fayil ɗin hoto: jpeg, jpg, png, bmp.

.Codec na bidiyo: MPEG1/2, MPEG4, Sorenson H.263, H.263, H.264(AVC1), H.265(HEVC), RV30/40, Xvid.

.Codec audio: MPEG1/2 Layer I, MPEG1/2 Layer II, MPEG1/2 Layer III, AACLC, VORBIS, PCM, da FLAC.

.Ƙaddamar bidiyo: iyakar 1920 × 1080@30Hz.

 

 

 

7

 

 

 

HDMI 1

.1 x HDMI 1.4 shigarwa.

.Matsakaicin ƙuduri: 1920×1080@60Hz.

.Taimakawa EDID1.4.

.Taimakawa HDCP1.4.

.Goyan bayan shigar da sauti.

 

 

 

8

 

 

 

HDMI 2

.1 x HDMI 1.4 shigarwa.

.Matsakaicin ƙuduri: 1920×1080@60Hz.

.Taimakawa EDID1.4.

.Taimakawa HDCP1.4.

.Goyan bayan shigar da sauti.

 

9

 

DVI

.Matsakaicin ƙuduri: 1920×1080@60Hz.

.Taimakawa EDID1.4.

.Taimakawa HDCP1.4.

10 VGA .Matsakaicin ƙuduri: 1920×1080@60Hz.
Fitowa
 

 

 

 

11

 

 

 

 

PORT 1-4

.4 Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa.

.Ƙarfin lodin tashar jiragen ruwa ɗaya na cibiyar sadarwa: 655360 pixels.

.Jimlar ƙarfin lodi shine pixels miliyan 2.6, matsakaicin faɗin pixels 3840 kuma matsakaicin tsayi shine pixels 2000.

.Ana ba da shawarar sosai cewa tsayin kebul (CAT5E) kada ya wuce 100m.

.Goyi bayan m madadin.

 

* RJ11 (6P6C) zuwa DB9 zane mai haɗawa.Kebul na zaɓi ne, tuntuɓi tallace-tallacen Colorlight ko FAE don kebul ɗin.

3

* Mai sarrafa nesa ba zaɓi bane.Da fatan za a tuntuɓi tallace-tallacen Colorlight ko FAE don mai sarrafa nesa.

4
A'a. Abu Aiki
1 Barci/Tashi Hibernate/tashi na'urar (baƙar allo mai maballi ɗaya

canza)

2 Babban menu Bude menu na OSD.
3 Baya Fita menu na OSD ko komawa zuwa menu na baya
4 Ƙarar + Ƙara girma
5 sake kunnawa U-disk Shiga U-disk ikon sarrafa sake kunnawa
6 Girma - Ƙarar ƙasa
7 Mai haske - Rage hasken allo
8 Haske + Ƙara hasken allo
9 Tabbatar + kwatance Tabbatar da maɓallin kewayawa
10 Menu Kunna/kashe menu
11 Tushen siginar shigarwa Canja tushen shigarwar siginar

 

Yanayin aikace-aikace

5

Tsarin sigina

Shigarwa Wurin launi Samfura Zurfin launi Matsakaicin ƙuduri Matsakaicin ƙima
DVI RGB 4:4:4 8 bit 1920×1080@60Hz 23.98, 24, 25, 29.97,30, 50, 59.94, 60,100, 120
HDMI 1.4 YCbCr 4:2:2 8 bit 1920×1080@60Hz 23.98, 24, 25, 29.97,30, 50, 59.94, 60,100, 120
YCbCr 4:4:4 8 bit
RGB 4:4:4 8 bit

Sauran ƙayyadaddun bayanai

Girman Chassis (W×H×D)
Mai watsa shiri 482.6mm (19.0") × 44.0mm (1.7") × 292.0mm (11.5")
Kunshin 523.0mm (20.6") × 95.0mm (3.7") × 340.0mm (13.4")
Nauyi
Cikakken nauyi 3.13kg (6.90lbs)
Cikakken nauyi 4.16kg (9.17lbs)
Halayen Lantarki
Ƙarfin shigarwa AC100-240V, 50/60Hz
Ƙimar wutar lantarki 10W
Yanayin aiki
Zazzabi -20℃ ~65℃ (-4°F ~ 149°F)
Danshi 0% RH ~ 80% RH, babu ruwa
Yanayin ajiya
Zazzabi -30 ℃ ~ 80 ℃ (-22°F ~ 176°F))
Danshi 0% RH ~ 90% RH, babu ruwa
Sigar software
LEDVISION V8.5 ko sama.
iSet V6.0 ko sama.
LEDUpgrade V3.9 ko sama.
Takaddun shaida
CCC, FCC, CE, UKCA.

* Idan samfurin ba shi da takamaiman takaddun shaida da ƙasashe ko yankunan da za a siyar da shi ke buƙata, tuntuɓi Colorlight don tabbatarwa ko magance matsalar.In ba haka ba, abokin ciniki zai ɗauki alhakin haɗarin doka da aka haifar ko Colorlight yana da hakkin ya nemi diyya.

Girman Magana

Naúrar: MM

6

  • Na baya:
  • Na gaba: