Babban cikakken ma'anar P4 LED Nunin Tallace-tallacen Shafin Kasuwanci
Musamman samfurin
Kowa | Daraja |
Roƙo | Na cikin gida |
Iri | Led |
Sunan alama | Yippink |
Pixel filin | 4mm |
Haske | 400 CD ~ 550 CD / M² |
IP Rating | IP43 |
LED Life Spin | 100000hours |
Girman majalisar ministoci | 640 * 640mm |
Dot yawan | 62500 dige |
A kwance / vertical hangen nesa | 140 ° / 140 ° |
Launi | Cikakken launi |
Nau'in mai ba da abinci | Asali |
Akwai kafofin watsa labarai | Datsheet, Hoto, EDA / CAD |
Wurin asali | China |
Yi amfani | Talla yana bugawa, kantin sayar da kayayyaki, mallon Mall, nuna jita-jita, Nuna maraba, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwancin kai, kasuwanci |
Ƙudurin majalisar ministocin | 160 * 160 |
Girman Module | 320 * 160mm |
Ƙudurin module | 80 * 40 |
Adadin kudi | 1920Hz / 3840hz |
Kayan majalisar | Aluminum na mutu |
Waranti | Shekaru 3 |

Aikin kayan aiki

Hanyar shigarwa
Shigarwa na LED nuni yana da hanyoyi da yawa. Dangane da yanayin shigarwa, zaka iya zaɓar shigarwa daban-daban kamar rataye, ginannun bango, bangon rufin, wanda aka ɗora a kan rufin, nau'in tallafawa da kuma counter.

Scene na aikace-aikace

Nunin na cikin gida na P4 shine allon tsararren tsarin tsayarwar lasisi wanda aka tsara musamman don amfani da Indoor. Tare da fage pixel na 4mm, wannan nuni yana ba da kyawawan yawa pixel, tabbatar da bayyanannun hotuna da kaifi. Nunin LED yana da ikon nuna bidiyon manyan bidiyo, hotuna, da matani, yana sa ya dace da tallan, tarawa, nishaɗi, da ƙari.
Nunin P4 da aka nuna yana da tsari mai sauƙi da siriri, yana ba da damar sauƙi da kuma haɗin kai tsaye zuwa kowane yanayi na cikin gida. Yana ba da babban kusurwa mai zurfi, tabbatar da cewa abin da ke bayyane yana bayyane daga ra'ayoyi daban-daban. Hakanan yana sanye da kayan fasahar LED, yana samar da matakan haske da kuma bambanci, sakamakon haifar da gani da gani da ido-ido.
Gwajin tsufa
Nunin LED shine ƙwararre da ingantaccen samfurin wanda ya sha horo tsari. A yayin wannan aikin, ana ci gaba da gwajin da kuma kula da shi don tabbatar da ingantaccen aikin. Tsarin tsufa yana taimakawa wajen gano kowane matsala ko lahani, ba da izinin masana'anta don yin sauye-sauyawa da ci gaba. Tare da sadaukarwa don ingantawa, masana'antu ce ta tabbatar da cewa kowane nuni nuna LED ya sadu da mafi girman ka'idodi kuma yana kawo ingancin musamman.

Hanyar sarrafawa

A matsayina na mai ba da izini don mafita ta hanyar fasahar LED, Shenzhen Yipingliano Co., Ltd yana ba da siye ɗaya da sabis wanda ya taimaka kasuwancinku ya zama mai sauƙi, ƙwararru kuma mafi gasa. Yebelian ya zama ya zama na musamman a cikin haya na haya na haya, wanda aka nuna mana, wanda aka nuna, nuna lafiya LED da kowane irin nunin kwamfuta.
Shiryawa
Carton Caston: Modules muna fitarwa duk carts a cikin katako. Cikin ciki na katako zai yi amfani da kumfa don rarrabe ma'aunin don hana hanyoyin fita daga haɗarin juna. Don guje wa lalacewar kayayyaki kuma nunin tafiyar teku ko jigilar kaya, abokan cinikin fitarwa suna amfani da akwatunan katako ko kuma gwajin jirgin. Wadannan zasuyi magana game da yadda za a zabi yanayin katako ko shari'ar jirgin.


Katako: Idan abokin ciniki yana buyawar kayayyaki ko led allon don kafaffiyar shigarwa, yana da kyau a yi amfani da akwatin katako don fitarwa. Akwatin katako na iya kare yanayin da kyau, kuma ba abu mai sauƙi ne a lalace ta teku ko jigilar iska ba. Bugu da kari, farashin akwatin katako yana ƙasa da wannan yanayin jirgin. Lura cewa shari'ar katako ana iya amfani dashi sau ɗaya kawai. Bayan isa tashar jiragen ruwa na makoma, ba za a iya amfani da kwalaye na katako bayan an buɗe.
Dokar tashi: Kayayyakin bugun jirgin suna da alaƙa kuma an gyara shi da babban ƙarfi-ƙarfi na ƙarfe mai amfani da ƙwallon ƙafa da ƙarfin jirgin da ƙarfin ƙarfin hali da kuma juriya mai ƙarfi da kuma sa juriya. Forcewararru na Tarihi Ga abokan ciniki a filin haya wanda ke buƙatar allo na yau da kullun da na'urorin haɗi, don Allah zaɓi shari'ar jirgin.

Tafiyad da ruwa
Za'a iya aikawa da kayan da Fassara Internationalasa, Teku ko Air. Hanyoyin sufuri daban-daban suna buƙatar lokuta daban-daban. Da hanyoyin jigilar kaya daban-daban suna buƙatar caji daban-daban. Express Express Expressile za'a iya isar da ƙofar ku, kawar da matsala sosai.pleasase sadarwa tare da mu don zaɓar hanyar da ta dace.
