Novastar MSD600-1 Aika Tallan Katin Mai Lanƙwasa Na'urar Nuni Mai Sauƙi Na Dijital
Takaddun shaida
EMC, RoHS, PfoS, FCC
Siffofin
1. 3 nau'ikan masu haɗin shigarwa
1 xSL-DVI
- 1 x HDMI 1.3
- 1 xAUDIO
2. 4x Gigabit Ethernet abubuwan fitarwa
3. 1 x mai haɗa hasken firikwensin
4. 1x nau'in-B tashar sarrafa USB
5. 2x tashar jiragen ruwa na UART
Ana amfani da su don cascading na'urar.Har zuwa na'urori 20 za a iya jefar da su.
6. Haske matakin pixel da chroma calibration
Yi aiki tare da babban madaidaicin tsarin daidaitawa na NovaStar don daidaita haske da chroma na kowane pixel, yadda ya kamata cire bambance-bambancen haske da bambance-bambancen chroma, da ba da damar daidaiton haske mai girma da daidaiton chroma.
Gabatarwa
Fannin gaba
Duk hotunan samfurin da aka nuna a cikin wannan takaddar don dalilai ne kawai.Haƙiƙa samfurin na iya bambanta.
Mai nuna alama | Matsayi | Bayani |
GUDU(Green) | Sannun walƙiya (yana walƙiya sau ɗaya cikin 2s) | Babu shigarwar bidiyo da akwai. |
Walƙiya na al'ada (mai walƙiya sau 4 cikin 1s) | Ana samun shigarwar bidiyo. | |
Saurin walƙiya (yana walƙiya sau 30 cikin 1s) | Allon yana nuna hoton farawa. | |
Numfasawa | Redundancy tashar tashar Ethernet ta yi tasiri. | |
STA(Jan) | Koyaushe a kunne | Wutar lantarki ta al'ada ce. |
Kashe | Ba a ba da wutar lantarki ba, ko wutar lantarki ba ta da kyau. | |
Nau'in Haɗawa | Sunan Mai Haɗi | Bayani |
Shigarwa | DVI | 1 x SL-DVI mai haɗin shigarwa
Matsakaicin nisa: 3840 (3840×600@60Hz) Matsakaicin tsayi: 3840 (548×3840@60Hz)
|
HDMI | 1 x HDMI 1.3 mai haɗin shigarwa
Matsakaicin nisa: 3840 (3840×600@60Hz) Matsakaicin tsayi: 3840 (548×3840@60Hz)
|
AUDIO | Mai haɗa shigar da sauti | |
Fitowa | 4 x RJ45 | 4x RJ45 Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa
|
Ayyuka | SENSOR KYAUTA | Haɗa zuwa firikwensin haske don lura da hasken yanayi don ba da damar daidaita hasken allo ta atomatik. |
Sarrafa | USB | Nau'in-B USB 2.0 tashar jiragen ruwa don haɗi zuwa PC |
UART IN/FITA | Shigar da tashoshin fitarwa zuwa na'urorin cascade.Har zuwa na'urori 20 za a iya jefar da su. | |
Ƙarfi | 3.3 V zuwa 5.5 V |
Girma
Haƙuri: ± 0.3 Uzan: mm
Ma'anar Pin
Ƙayyadaddun bayanai
Ƙimar Lantarki | Wutar shigar da wutar lantarki | 3.3 V zuwa 5.5 V |
Ƙididdigar halin yanzu | 1.32 A | |
Ƙimar amfani da wutar lantarki | 6.6 W | |
Yanayin Aiki | Zazzabi | -20 ° C zuwa + 75 ° C |
Danshi | 10% RH zuwa 90% RH, ba mai ɗaukar nauyi ba | |
Ƙayyadaddun Jiki | Girma | 137.9 mm × 99.7 mm × 39.0 mm |
Cikakken nauyi | 125.3 g Lura: Yana da nauyin kati ɗaya kawai. | |
Bayanin tattarawa | Akwatin kwali | 335 mm × 190 mm × 62 mm Na'urorin haɗi: 1 x kebul na USB, 1 x kebul na DVI |
Akwatin shiryawa | 400 mm × 365 mm × 355 mm |
Adadin wutar lantarki na iya bambanta dangane da abubuwa daban-daban kamar saitunan samfur, amfani, da muhalli.
Siffofin Tushen Bidiyo
Mai Haɗin shigarwa | Siffofin | ||
Zurfin Bit | Tsarin Samfura | Max.Ƙimar shigarwa | |
Single-link DVI | 8 bit | RGB 4:4:4 | 1920×1200@60Hz |
10bit / 12 bit | 1440×900@60Hz | ||
HDMI 1.3 | 8 bit | 1920×1200@60Hz | |
10bit / 12 bit | 1440×900@60H |