Fuskokin nunin LED ba su saba da kowa ba.Yin tafiya a kan titi, mutane yawanci suna kallon kyawawan hotuna suna wasa, kuma an san tasirin su masu kyau.Don haka, menene fa'idodin nunin nunin LED?
Tsaro
Allon nunin LED na musamman ne saboda yana amfani da ƙaramin ƙarfin wutar lantarki na DCtushen wutan lantarkiƙarfin lantarki, wanda yake da aminci sosai a amfani.
Tauri
Allon nunin LED yana ɗaukar FPC azaman madaidaicin, kuma taurin jikin allo ya dace.
Dogon rayuwa
Abubuwan nunin LED suna da tsawon rayuwa idan aka kwatanta da nunin LED na yau da kullun a ƙarƙashin yanayin aiki iri ɗaya da yanayin tsawon lokaci.
Ajiye makamashi
Idan aka kwatanta da nunin LED na gargajiya, tanadin makamashi na nunin LED yana da kyau sosai, tare da ƙarancin ƙarfi da ƙarin tasiri mai mahimmanci.Ga duk manyan masana'antun nunin nunin LED, wannan kuma shine kashi na farko da zai samu.
Sauƙi shigarwa
Saboda kayan aiki da tsari na allon nuni na LED kanta, yana da halaye na haske da dacewa, wanda ke ba da yanayi mai dacewa don shigarwa.
Launi na gaske
Allon nunin LED yana ɗaukar babban haske SMT, tare da haƙiƙanin launuka masu laushi waɗanda ba za su cutar da idon ɗan adam da haske mai girma ba.
Kore da kuma kare muhalli
An yi kayan ne da kayan da ba su dace da muhalli ba, waɗanda za a iya sake yin fa'ida, sarrafa su, da sake amfani da su ba tare da haifar da gurɓata muhalli ba.
Ƙirƙirar ƙananan zafi
Babban haɗari na aminciLED nuni fuskashi ne cewa zafi mai zafi da aka haifar a lokacin da ake ci gaba da aiki na dogon lokaci zai iya rage rayuwar sabis na kayan aiki, har ma da haifar da mummunar gobara.Fuskokin nunin LED sun sanya ƙoƙari mai yawa a cikin zubar da zafi.Tare da ingantaccen watsawar zafi da ƙananan kayan lantarki, zafi da aka haifar ba zai yi girma ba, ta yadda za a kawar da wannan haɗari na ɓoye.
An yi amfani da shi sosai
Ana amfani da allon nunin LED a fagage daban-daban da masana'antu saboda ƙarancin nauyi, inganci mai kyau da inganci, da matsakaicin farashi.Idan sun zama mafi ƙwarewa a nan gaba, ɗaukar hoto zai fi girma!
Lokacin aikawa: Nuwamba-29-2023