Novastar A5S Plus Mai karɓar Katin LED Nuni HUB320 HUB210 HUB75E HUB Board HUB Adaftar Plate Don Mai karɓar Series na Nova AxS
HUB75E
HUB210
HUB320
Gabatarwa A5s PLUS
A5s Plus babban katin karɓa ne na Xi'an NovaStar Tech Co., Ltd. (wanda ake kira NovaStar daga baya).Don ICs direba na PWM, A5s Plus guda ɗaya yana goyan bayan ƙuduri har zuwa 512 × 384@60Hz.Don ICs direba na gama gari,A5s Plus guda ɗaya yana goyan bayan ƙuduri har zuwa 384 × 384@60Hz.Taimakawa sarrafa launi, 18bit+, matakin pixelhaske da chroma calibration, gyaran kabu mai sauri, ƙarancin latency, 3D, daidaitaccen gamma ga RGB, jujjuya hoto a cikin haɓaka 90°, da sauran ayyuka, A5s Plus na iya haɓaka tasirin nuni da ƙwarewar mai amfani sosai.
A5s Plus yana amfani da manyan haɗe-haɗe don sadarwa don iyakance tasirin ƙura da girgiza, yana haifar da kwanciyar hankali.Yana tallafawa har zuwa ƙungiyoyin 32 na daidaitattun bayanan RGB ko ƙungiyoyin 64 na bayanan serial (wanda za'a iya fadadawa zuwa rukunin bayanan serial 128).Matsalolin da aka tanada suna ba da izini don ayyukan masu amfani na al'ada.Godiya ga ƙirar kayan masarufi na EMC Class B, A5s Plus ya inganta ƙarfin lantarki kuma ya dace da saitin kan layi daban-daban.
Fasalolin A5s PLUS
Haɓaka don Nuni Tasiri
Gudanar da launi
Taimakawa daidaitattun gamut launi (Rec.709, DCI-P3 da Rec.2020) da gamuts launi na al'ada, yana ba da damar ƙarin daidaitattun launuka akan allon.
Ƙarfafa 18bit+
Haɓaka sikelin launin toka na LED da sau 4 don guje wa asarar sikelin launin toka saboda ƙarancin haske kuma ba da izinin hoto mai santsi.
⬤ Hasken matakin pixel da chroma calibration
Yi aiki tare da babban madaidaicin tsarin daidaitawa na NovaStar don daidaita haske da chroma na kowane pixel, yadda ya kamata cire bambance-bambancen haske da bambance-bambancen chroma, da ba da damar daidaiton haske mai girma da daidaiton chroma.
⬤ Saurin daidaita layukan duhu ko haske
Za'a iya daidaita layin duhu ko haske wanda ke haifar da rarrabuwar kawuna ko kayayyaki don haɓaka ƙwarewar gani.Wannan aikin yana da sauƙin amfani kuma daidaitawa yana aiki nan da nan.
A cikin NovaLCT V5.2.0 ko kuma daga baya, ana iya yin gyare-gyare ba tare da amfani ko canza tushen bidiyo ba.
Ƙananan latency
Don ICs direba na PWM, latency na tushen bidiyo akan ƙarshen katin karɓa ana iya rage shi zuwa firam 1.Don DCLK ci gaba da PWM direban ICs, don amfani da ƙarancin latency, ana buƙatar firmware na musamman.
Ƙarfafa 3D
Yin aiki tare da mai sarrafawa wanda ke goyan bayan aikin 3D, katin karɓa yana goyan bayan fitowar hoto na 3D.
Daidaita gamma ɗaya don RGB
Yin aiki tare da NovaLCT (V5.2.0 ko daga baya) da mai sarrafawa wanda ke goyan bayan wannan aikin, katin karɓa yana goyan bayan daidaitawar gamma ja, gamma kore da gamma shuɗi, wanda zai iya sarrafa rashin daidaituwar hoto yadda yakamata a ƙananan yanayin launin toka da farar ma'auni. , ba da izini don ƙarin haƙiƙanin hoto.
⬤90° juyawar hoto
Za'a iya jujjuya hoton nuni a cikin ɗimbin yawa na 90°(0°/90°/180°/270°).
Haɓaka don Kulawa
⬤Smart module (ƙaddamar da firmware da ake buƙata)
Aiki tare da smart module, da karɓar katin goyon bayan module ID management, ajiya na calibration coefficients da module sigogi, saka idanu da module zafin jiki, irin ƙarfin lantarki da lebur na USB sadarwa matsayi, LED kuskure gano, da kuma rikodin na module gudu lokaci.
Ƙaddamarwa ta atomatik
Bayan an shigar da sabon tsarin da ke da ƙwaƙwalwar filasha don maye gurbin tsohon, za a iya loda madaidaicin ƙididdiga da aka adana a cikin ƙwaƙwalwar filasha ta atomatik zuwa katin karɓa lokacin da aka kunna shi, yana tabbatar da daidaito mai girma don duka nunin haske da chroma.
⬤ Saurin loda na ƙididdigar ƙididdiga
Za'a iya loda ƙididdigan ƙididdiga cikin sauri zuwa katin karɓa, haɓaka inganci sosai.
Ƙaddamar da Module Flash Management
Don samfura masu žwažwalwar ajiyar filasha, bayanan da aka adana a ƙwaƙwalwar ajiyar za a iya sarrafa su.Za'a iya adana ƙididdigar ƙididdiga da ID ɗin module kuma a karanta baya.
Dannawa ɗaya don amfani da ƙididdiga na ƙididdigewa a cikin Flash module
Don kayayyaki masu žwažwalwar ajiyar filasha, lokacin da aka cire haɗin kebul na Ethernet, masu amfani za su iya riƙe maɓallin gwajin kai a kan majalisar don loda ƙididdiga masu daidaitawa a cikin ƙwaƙwalwar filasha na module zuwa katin karɓa.
⬤Taswirar 1.0
Akwatunan suna nuna lambar katin karɓa da bayanin tashar tashar Ethernet, yana ba masu amfani damar samun sauƙin wurare da haɗin kai na karɓar katunan.
⬤Saitin hoton da aka riga aka adana a katin karɓa
Hoton da aka nuna yayin farawa, ko nunawa lokacin da aka cire haɗin kebul na Ethernet ko babu siginar bidiyo da za'a iya musamman.
⬤ Zazzabi da kula da wutar lantarki
Za'a iya lura da zafin jiki da ƙarfin lantarki na katin karɓa ba tare da amfani da na'urorin haɗi ba.
Ƙaddamar da LCD na majalisar
Na'urar LCD da aka haɗa da majalisar za ta iya nuna zafin jiki, ƙarfin lantarki, lokacin gudu guda ɗaya da jimlar lokacin gudu na katin karɓa.
Gano kuskuren Bit
Ana iya lura da ingancin sadarwar tashar tashar tashar Ethernet na katin karɓa kuma ana iya rikodin adadin fakitin kuskure don taimakawa magance matsalolin sadarwar cibiyar sadarwa.
⬤Gano matsayin kayan wuta biyu
Lokacin da aka yi amfani da kayan wuta guda biyu, katin karɓa na iya gano matsayin aikin su.
Ƙaddamar da shirin Firmware
Za'a iya karanta shirin firmware na katin karɓar baya kuma a adana shi zuwa kwamfutar gida.
⬤Ana sake karanta ma'aunin daidaitawa
Za'a iya karanta sigogin daidaitawa na katin karɓar baya kuma a adana su zuwa kwamfutar gida.
Haɓaka ga Dogara
⬤Ajiyayyen kati biyu da saka idanu
A cikin aikace-aikacen da ke da buƙatu don babban abin dogaro, ana iya saka katunan karɓa biyu akan allon cibiya guda ɗaya don madadin.Lokacin da katin karɓa na farko ya gaza, katin wariyar ajiya zai iya yin aiki nan da nan don tabbatar da aiki na nuni ba tare da katsewa ba.
Ana iya lura da matsayin aiki na katunan karɓa na farko da madadin a NovaLCT V5.2.0 ko kuma daga baya.
⬤Ajiyayyen madauki
Katunan karɓa da mai sarrafawa suna samar da madauki ta hanyar haɗin layi na farko da madadin.Lokacin da kuskure ya faru a wurin layin, allon zai iya nuna hoton kullum.
⬤ Dual madadin sigogin daidaitawa
Ana adana sigogin daidaitawar katin karɓa a cikin yankin aikace-aikacen da yankin masana'anta na katin karɓa a lokaci guda.Masu amfani yawanci suna amfani da sigogin daidaitawa a yankin aikace-aikacen.Idan ya cancanta, masu amfani za su iya mayar da sigogin daidaitawa a yankin masana'anta zuwa yankin aikace-aikacen.
⬤Dual program madadin
Ana adana kwafi biyu na shirin firmware a cikin katin karɓa a masana'anta don guje wa matsalar cewa katin karɓa na iya makalewa da yawa yayin sabunta shirin.
Bayyanar A5s PLUS
Alamar A5s PLUS
Mai nuna alama | Launi | Matsayi | Bayani |
Gudu nuna alama | Kore | Walƙiya sau ɗaya kowane 1s | Katin karba yana aiki kullum.Haɗin kebul na Ethernet al'ada ne, kuma akwai shigarwar tushen bidiyo. |
Walƙiya sau ɗaya kowane 3s | Haɗin kebul na Ethernet ba shi da kyau. | ||
Yin walƙiya sau 3 kowane 0.5s | Haɗin kebul na Ethernet al'ada ne, amma babu shigarwar tushen bidiyo. | ||
Fiska sau ɗaya kowane 0.2s | Katin karɓa ya kasa loda shirin a cikin yankin aikace-aikacen kuma yanzu yana amfani da shirin madadin. | ||
Yin walƙiya sau 8 kowane 0.5s | An sami canji na sakewa akan tashar Ethernet kuma madadin madauki ya yi tasiri. | ||
Ƙarfi nuna alama | Ja | Koyaushe a kunne | Shigar da wutar lantarki al'ada ce. |
A5s PLUS Dimensions
Kauri na allo bai fi 2.0 mm ba, kuma jimlar kauri (kaurin allo + kauri daga bangarorin sama da ƙasa) bai fi 8.7 mm ba.An kunna haɗin ƙasa (GND) don hawan ramuka.
Bayani:
Nisa tsakanin saman saman A5s Plus da allunan cibiya bayan manyan haɗe-haɗe da suka dace tare shine 5.0 mm.Ana ba da shawarar ginshiƙin jan karfe 5-mm.
Don yin gyare-gyare ko ramuka masu hawa, da fatan za a tuntuɓi NovaStar don ingantaccen tsari mai tsayi.
A5s PLUS PIN
Rukunin 32 na Daidaici RGB Bayanai
Rukunin 64 na Serial Bayanai
Bayani:
Shawarar shigar da wutar lantarki shine 5.0 V.
OE_RED, OE_GREEN da OE_BLUE suna nuna sigina.Lokacin da RGB ba a sarrafa shi daban, yi amfani da OE_RED.Lokacin da aka yi amfani da guntu na PWM, ana amfani da su azaman alamun GCLK.
A cikin yanayin ƙungiyoyin 128 na bayanan serial, Data65-Data128 an ninka su cikin Data1-Data64.
Magana Zane don Extƙare Ayyuka
Fil don Ƙarfafa Ayyuka | |||
Pin | Filashin Filashin Module Nasiha | Nasiha Smart Module Pin | Bayani |
RFU4 | HUB_SPI_CLK | Ajiye | Siginar agogo na serial fil |
RFU6 | HUB_SPI_CS | Ajiye | CS siginar serial fil |
RFU8 | HUB_SPI_MOSI | / | Module Flash bayanai shigar da bayanai |
/ | HUB_UART_TX | Smart module TX siginar | |
RFU10 | HUB_SPI_MISO | / | Module Flash data fitarwa fitarwa |
/ | HUB_UART_RX | Smart module RX siginar | |
RFU3 | HUB_CODE0 |
Module Flash BUS iko fil | |
RFU5 | HUB_CODE1 | ||
RFU7 | HUB_CODE2 | ||
RFU9 | HUB_CODE3 | ||
RFU18 | HUB_CODE4 | ||
RFU11 | HUB_H164_CSD | Bayanan Bayani na 74HC164 | |
RFU13 | HUB_H164_CLK | ||
RFU14 | POWER_STA1 | Alamar gano wutar lantarki biyu | |
RFU16 | POWER_STA2 | ||
RFU15 | MS_DATA | Siginar ajiyar ajiyar kati biyu | |
RFU17 | MS_ID | Alamar madadin katin biyu |
Bayani:
RFU8 da RFU10 sune filayen tsawaita sigina.Fin guda ɗaya ne kawai daga ko dai na Shawarar Smart Module Fil ko Fil ɗin Flash ɗin Module da aka Shawarar ana iya zaɓar lokaci guda.
Bayanan Bayani na A5s PLUS
Matsakaicin Matsayi | 512×384@60Hz (PWM direba ICs) 384×384@60Hz (Tsarin ICs na kowa) | |
Ma'aunin Wutar Lantarki | Wutar shigar da wutar lantarki | 3.8V zuwa 5.5V |
Ƙididdigar halin yanzu | 0.6 A | |
Ƙimar amfani da wutar lantarki | 3.0 W | |
Yanayin Aiki | Zazzabi | -20°C zuwa +70°C |
Danshi | 10% RH zuwa 90% RH, ba mai ɗaukar nauyi ba | |
Mahalli na Adana | Zazzabi | -25°C zuwa +125°C |
Danshi | 0% RH zuwa 95% RH, mara taurin kai | |
Ƙayyadaddun Jiki | Girma | 70.0 mm × 45.0 mm × 8.3 mm |
Cikakken nauyi | 16.2g ku Lura: shine nauyin katin karɓa ɗaya kawai. | |
Bayanin tattarawa | Bayani dalla-dalla | Kowane katin karba yana kunshe a cikin fakitin blister.Kowane akwatin tattarawa ya ƙunshi katunan karɓa 80. |
Girman akwatin shiryawa | 392.0 mm × 200.0 mm × 123.0 mm |
Adadin halin yanzu da amfani da wutar lantarki na iya bambanta dangane da abubuwa daban-daban kamar saitunan samfur, amfani, da muhalli.