Novastar Taurus TB2-4G WIFI Media Player Tare da HDMI Input don Cikakken Nuni LED Launi
Gabatarwa
TB2-4G (Zaɓi 4G) shine ƙarni na biyu na ɗan wasan multimedia wanda NovaStar ya ƙaddamar don nunin LED mai cikakken launi.Wannan multimedia player yana haɗa sake kunnawa da iya aikawa, yana ba da damar buga bayani da sarrafa allo ta hanyar na'urori masu amfani daban-daban kamar PC, wayoyin hannu da Allunan.TB2-4G (Zaɓi 4G) kuma yana goyan bayan wallafe-wallafen girgije da dandamali na sa ido don ba da damar sarrafa gungu na yanki cikin sauƙi.
TB2-4G (Zaɓi 4G) yana goyan bayan yanayin aiki tare da asynchronous wanda za'a iya canzawa kowane lokaci ko kuma yadda aka tsara, yana biyan buƙatun sake kunnawa daban-daban.Ana ɗaukar matakan kariya da yawa kamar tantancewar tasha da tabbatar da mai kunnawa don kiyaye sake kunnawa amintacce.
Godiya ga tsaro, kwanciyar hankali, sauƙin amfani, sarrafawa mai wayo, da sauransu, TB2-4G (Zaɓi 4G) ya shafi nunin kasuwanci da birane masu wayo kamar nunin fitila, nunin kantin sayar da sarkar, 'yan wasan talla, nunin madubi, nunin kantin sayar da kayayyaki, nunin kan kofa, nunin abin hawa, da nuni ba tare da buƙatar PC ba.
Takaddun shaida
CCC
Siffofin
● Ƙarfin lodi har zuwa pixels 650,000 tare da iyakar faɗin 1920 pixels da matsakaicin tsayi na 1080 pixels
●1x Gigabit Ethernet fitarwa
●1x Fitowar sauti na sitiriyo
●1x HDMI shigarwar 1.3, karɓar shigarwar HDMI da ba da damar abun ciki don dacewa da atomatik zuwa allo
●1x USB 2.0, mai ikon kunna mafita da aka shigo da su daga kebul na USB
●1x USB Type B, mai iya haɗawa zuwa PC
Haɗa wannan tashar jiragen ruwa zuwa PC yana ba masu amfani damar saita fuska, buga mafita, da sauransu tare da NovaLCT da ViPlex Express.
● Ƙarfin sarrafawa mai ƙarfi
- 4-core 1.2 GHz processor
- Hardware na rikodin bidiyo na 1080P
- 1 GB na RAM
- 32 GB na ajiya na ciki (akwai 28 GB)
●Shirye-shiryen sarrafa duk-zagaye
- Magani bugu da sarrafa allo tana'urorin tasha masu amfani kamar PC, wayoyin hannu da allunan
- Buga mafita mai nisa da sarrafa allo
- Sa ido kan yanayin gungu mai nisa
●Hanyoyin daidaitawa da asynchronous
- Lokacin da ake amfani da tushen bidiyo na ciki, TB2-4G (Zaɓi 4G) yana aiki a cikiyanayin asynchronous.
- Lokacin da aka yi amfani da tushen bidiyo na HDMI, TB2-4G (Zaɓi 4G) yana aiki a cikiyanayin aiki tare.
● Ginawar Wi-Fi AP
Na'urorin tasha masu amfani na iya haɗawa zuwa ginanniyar Wi-Fi hotspot na TB2-4G (Zaɓi 4G).Tsohuwar SSID ita ce “AP + Lambobin 8 na ƙarshe na SN” kuma kalmar sirri ta asali ita ce “12345678” .
●Taimako don 4G kayayyaki
- TB2-4G (Zaɓi 4G) yana jigilar kaya ba tare da tsarin 4G ba.Dole ne masu amfani su sayi samfuran 4G daban idan an buƙata.
- Wired network ne kafin 4G cibiyar sadarwa.
Lokacin da cibiyoyin sadarwar biyu ke samuwa, TB2-4G (Zaɓi 4G) zai zaɓasigina ta atomatik bisa ga fifiko.
Bayyanar
Kwamitin Gaba
Lura: Duk hotunan samfurin da aka nuna a cikin wannan takaddar don dalilai ne kawai.Haƙiƙa samfurin na iya bambanta.
Suna | Bayani |
CANZA | Maɓallin canza yanayin yanayi biyu Koren zama a kunne: Yanayin aiki tareA kashe: Yanayin Asynchronous |
SIM CARD | Ramin katin SIM |
PWR | Mai nuna wutar lantarki Tsayawa: Wutar lantarki na aiki yadda ya kamata. |
SYS | Alamar tsarin tana walƙiya sau ɗaya kowane daƙiƙa 2: Taurus yana aiki kullum.Walƙiya sau ɗaya kowace daƙiƙa: Taurus yana shigar da fakitin haɓakawa.Walƙiya sau ɗaya kowane 0.5 seconds: Taurus yana zazzage bayanai daga Intanet ko kwafin fakitin haɓakawa. Kasancewa a kunne/kashe: Taurus ba shi da kyau. |
Cloud | Alamar haɗin Intanet Tsayawa: An haɗa Taurus zuwa Intanit kuma haɗin yana samuwa.Walƙiya sau ɗaya kowane sakan 2: Taurus yana haɗa zuwa VNNOX da haɗi yana samuwa. |
GUDU | Alamar FPGA tana walƙiya sau ɗaya kowace daƙiƙa: Babu siginar bidiyoFiska sau ɗaya kowane 0.5 seconds: FPGA yana aiki kullum. Kasancewa a kunne/kashe: FPGA ba ta da kyau. |
HDMI IN | 1x HDMI 1.3 Mai haɗa shigar da bidiyo a cikin yanayin aiki tareAna iya ƙididdige abun ciki da nunawa don dacewa da girman allo ta atomatik a yanayin aiki tare. Bukatun zuƙowa cikakken allo a yanayin aiki tare: 64 pixels ≤ Faɗin tushen Bidiyo ≤ 2048 pixels Yana ba da damar zuƙowa cikin hotuna kawai |
USB 1 | 1x USB 2.0 Yana shigo da mafita daga kebul na USB don sake kunnawaTsarin fayil na FAT32 ne kawai ake goyan bayan kuma matsakaicin girman fayil ɗaya shine 4 GB. |
ETHERNET | Babban tashar Ethernet mai sauri Yana haɗi zuwa cibiyar sadarwa ko sarrafa PC. |
WiFi-AP | Wi-Fi mai haɗa eriya |
4G | 4G mai haɗa eriya |
Rear Panel
Lura: Duk hotunan samfurin da aka nuna a cikin wannan takaddar don dalilai ne kawai.Haƙiƙa samfurin na iya bambanta.
Suna | Bayani |
PWR | Mai haɗa shigar da wutar lantarki |
AUDIO | Fitowar sauti |
USB 2 | USB Type B |
Sake saitin | Maɓallin sake saitin masana'antaLatsa ka riƙe wannan maɓallin na tsawon daƙiƙa 5 don sake saita samfurin zuwa saitunan masana'anta. |
LEDOUT | 1 x Gigabit Ethernet tashar fitarwa |
Hadawa Da Shigarwa
Samfuran jerin Taurus sun shafi nunin kasuwanci, kamar nunin fitila, nunin kantin sayar da sarkar, 'yan wasan talla, nunin madubi, nunin kantin sayar da kayayyaki, nunin kan kofa, nunin abin hawa, da nuni ba tare da buƙatar PC ba.
Tebu 1-1 yana lissafin yanayin aikace-aikacen Taurus.
Tebur 1-1 Aikace-aikace
Kashi | Bayani |
Nau'in kasuwa | Kafofin yada labarai na talla: Ana amfani da su don talla da haɓaka bayanai, kamar nunin fitila da ƴan wasan talla.Alamar dijital: Ana amfani da shi don nunin alamar dijital a cikin shagunan sayar da kayayyaki, kamar kantin sayar da kayayyaki nuni da nunin kan kofa. Nunin kasuwanci: Ana amfani da shi don nunin bayanan kasuwanci na otal, sinima, manyan kantuna, da sauransu, kamar nunin kantin sayar da sarkar. |
Hanyar sadarwar | allo mai zaman kansa: Haɗa da sarrafa allo ta amfani da PC ko software na abokin ciniki ta hannu.Tarin allo: Sarrafa da saka idanu akan allon fuska da yawa ta hanyar tsakiya ta amfani da cluster mafita na NovaStar. |
Hanyar haɗi | Haɗin waya: Ana haɗa PC da Taurus ta hanyar kebul na Ethernet ko LAN.Haɗin Wi-Fi: Ana haɗa PC, kwamfutar hannu da wayar hannu zuwa Taurus ta hanyarWi-Fi.Yin aiki tare da ViPlex, Taurus na iya amfani da yanayin yanayin inda ba a buƙatar PC ba. |
Girma
TB2-4G (Na zaɓi 4G)
Haƙuri: ± 0.1 Raka'a: mm
Eriya
Haƙuri: ± 0.1 Raka'a: mm
Ƙayyadaddun bayanai
Ma'aunin Wutar Lantarki | Wutar shigar da wutar lantarki | DC 5-12V |
Matsakaicin amfani da wutar lantarki | 15 W | |
Ƙarfin ajiya | RAM | 1 GB |
Ma'ajiyar ciki | 32 GB (akwai 28 GB) | |
Mahalli na Adana | Zazzabi | -40°C zuwa +80°C |
Danshi | 0% RH zuwa 80% RH, mara taurin kai | |
Yanayin Aiki | Zazzabi | -20ºC zuwa +60ºC |
Danshi | 0% RH zuwa 80% RH, mara taurin kai | |
Bayanin tattarawa | Girma (L×W×H) | 335 mm × 190 mm × 62 mm |
Jerin | 1 x TB2-4G (Na zaɓi 4G) 1 x Wi-Fi eriya ta gaba ɗaya 1 x Adaftar wuta 1 x Jagorar farawa mai sauri | |
Girma (L×W×H) | 196.0 mm × 115.5 mm × 34.0 mm | |
Cikakken nauyi | 304.5 g | |
IP Rating | IP20 Da fatan za a hana samfurin daga kutsen ruwa kuma kar a jika ko wanke samfurin. | |
Software na Tsari | Android tsarin aiki software Android tasha software software FPGA shirin Lura: Ba a tallafawa aikace-aikacen ɓangare na uku. |
Ƙididdiga Mai Sauti da Bidiyo
Hoto
Kashi | Codec | Girman Hoto mai Goyan baya | Tsarin Fayil | Jawabi |
JPEG | Fayil na JFIF 1.02 | 48×48 pixels ~ 8176×8176 pixels | JPG, JPEG | Babu goyan bayan sikanin da ba tare da haɗin gwiwa ba Tallafin SRGB JPEGTaimako don Adobe RGB JPEG |
BMP | BMP | Babu Takurawa | BMP | N/A |
GIF | GIF | Babu Takurawa | GIF | N/A |
PNG | PNG | Babu Takurawa | PNG | N/A |
WEBP | WEBP | Babu Takurawa | WEBP | N/A |
Audio
Kashi | Codec | Tashoshi | Bit Rate | SamfuraRate |
MPEG | MPEG1/2/2.5 Audio Layer1/2/3 | 2 | 8Kbps ~ 320Kbps , CBR da VBR | 8 kHz ~ 48 kHz |
WindowsMai jaridaAudio | Sigar WMA4/4.1/7/8/9,wmapro | 2 | 8Kbps ~ 320Kbps | 8 kHz ~ 48 kHz |
WAV | MS-ADPCM, IMA- ADPCM, PCM | 2 | N/A | 8 kHz ~ 48 kHz |
OGG | Q1~Q10 | 2 | N/A | 8 kHz ~ 48 kHz |
FLAC | Matsa Mataki 0 ~ 8 | 2 | N/A | 8 kHz ~ 48 kHz |
AAC | ADIF, Shugaban ATDS AAC-LC da AAC-HE, AAC-ELD | 5.1 | N/A | 8 kHz ~ 48 kHz |
AMR | AMR-NB, AMR-WB | 1 | AMR-NB 4.75~12.2kbps @8kHzAMR-WB 6.60~23.85Kbps @16KHz | 8 kHz, 16 kz |
MIDI | Nau'in MIDI 0/1, sigar DLS 1/2, XMF da Mobile XMF, RTTTL/RTX, OTA, iMelody | 2 | N/A | N/A |
Kashi | Codec | Ƙuduri mai goyan baya | Matsakaicin Matsakaicin Tsari | |||
MPEG-1/2 | MPEG- 1/2 | 48×48 pixels ~ 1920×1080 pixels | 30fps | |||
MPEG-4 | MPEG4 | 48×48 pixels ~ 1920×1080 pixels | 30fps | |||
H.264/AVC | H.264 | 48×48 pixels ~ 1920×1080 pixels | 1080P@60fps | |||
MVC | H.264MVC | 48×48 pixels ~ 1920×1080 pixels | 60fps | |||
H.265/HEVC | H.265/HEVC | 64×64 pixels ~ 1920×1080 pixels | 1080P@60fps | |||
GOOGLEVP8 | VP8 | 48×48 pixels ~ 1920×1080 pixels | 30fps | |||
H.263 | H.263 | SQCIF (128×96),QCIF (176×144), CIF (352×288), 4 CIF (704×576) | 30fps | |||
VC-1 | VC-1 | 48×48 pixels ~ 1920×1080 pixels | 30fps | |||
MOTIONJPEG | MJPEG | 48×48 pixels ~ 1920×1080 pixels | 30fps | |||
Matsakaicin Matsakaicin (Mahimman Hali) | Tsarin Fayil | Jawabi | ||||
80Mbps | DAT, MPG, VOB, TS | Taimako don rikodin filin | ||||
38.4Mbps | AVI, MKV, MP4, MOV, 3GP | Babu tallafi ga MS MPEG4 v1/v2/v3, GMC, da DivX3/4/5/6/7…/10 | ||||
57.2Mbps | AVI, MKV, MP4, MOV, 3GP, TS, FLV | Taimako don coding filin da MBAFF | ||||
38.4Mbps | MKV, TS | Taimako don Babban Bayanan martaba na Stereo kawai | ||||
57.2Mbps | MKV, MP4, MOV, TS | Taimako don Babban Bayanan martaba, Tile & Yanki | ||||
38.4Mbps | WEBM,MKV | N/A | ||||
38.4Mbps | 3GP, MOV, MP4 | Babu tallafi donH.263+ | ||||
45Mbps | WMV, ASF, TS, MKV, AVI | N/A | ||||
38.4Mbps | AVI | N/A |
Lura: Tsarin bayanan fitarwa shine YUV420 Semi-planar, kuma YUV400 (monochrome) kuma ana tallafawa don H.264.
Bayanan kula da taka tsantsan
Wannan samfurin Class A ne.A cikin gida, wannan samfur na iya haifar da tsangwama a rediyo wanda a halin yanzu ana iya buƙatar mai amfani ya ɗauki isassun matakan.