Novastar TB60 Mai kunnawa Multimedia Allon LED Tare da Tashoshin Ruwa na LAN 4 Pixels Miliyan 2.3

Takaitaccen Bayani:

TB60 sabon ƙarni ne na ɗan wasan multimedia wanda NovaStar ya ƙirƙira don nunin LED mai cikakken launi.Wannan multimedia player yana haɗa sake kunnawa da iya aikawa, yana bawa masu amfani damar buga abun ciki da sarrafa nunin LED tare da kwamfuta, wayar hannu, ko kwamfutar hannu.Yin aiki tare da ingantaccen bugu na tushen girgije da dandamali na sa ido, TB60 yana ba masu amfani damar sarrafa nunin LED daga na'urar da ke da haɗin Intanet a ko'ina, kowane lokaci.

Taimako don sake kunnawa aiki tare na allo da yawa da aiki tare da yanayin daidaitawa yana sa wannan ɗan wasan multimedia ya dace da aikace-aikace da yawa.

Godiya ga amincinsa, sauƙin amfani, da kulawar hankali, TB60 ya zama zaɓi mai nasara don nunin LED na kasuwanci da aikace-aikacen birni mai wayo kamar ƙayyadaddun nuni, nunin fitilar fitila, nunin kantin sayar da sarkar, 'yan wasan talla, nunin madubi, nunin kantin sayar da kayayyaki. , nunin kan kofa, nunin shiryayye, da ƙari mai yawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takaddun shaida

CE, RoHS, FCC, IC, FCC ID, IC ID, UKCA, CCC, NBTC

Siffofin

Fitowa

Ƙarfin lodi har zuwa pixels 1,300,000

Matsakaicin faɗi: 4096 pixels

Matsakaicin tsayi: 4096 pixels

⬤2x Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa

Waɗannan tashoshin jiragen ruwa guda biyu suna aiki azaman firamare ta tsohuwa.

Masu amfani kuma za su iya saita ɗaya azaman firamare ɗayan kuma azaman madadin.

⬤1x Mai haɗa sautin sitiriyo

Adadin samfurin sauti na tushen ciki yana daidaitawa a 48 kHz.Adadin samfurin sauti na tushen waje yana goyan bayan 32 kHz, 44.1 kHz, ko 48 kHz.Idan ana amfani da katin aikin multifunction na NovaStar don fitar da sauti, ana buƙatar odiyo tare da ƙimar samfurin 48 kHz.

⬤1x HDMI 1.4 mai haɗawa

Mafi girman fitarwa: 1080p@60Hz, goyan bayan madauki na HDMI

Shigarwa

⬤1x HDMI 1.4 mai haɗawa

A cikin yanayin aiki tare, shigar da tushen bidiyo daga wannan haɗin za a iya daidaita shi don dacewa da duka

allo ta atomatik.

⬤2x Sensor haši

Haɗa zuwa firikwensin haske ko na'urori masu zafi da zafi.

Sarrafa

⬤1x USB 3.0 (Nau'in A) tashar jiragen ruwa

Yana ba da damar sake kunna abun ciki da aka shigo da shi daga kebul na USB da haɓaka firmware akan USB.

⬤1x USB (Nau'in B) tashar jiragen ruwa

Haɗa zuwa kwamfuta mai sarrafawa don buga abun ciki da sarrafa allo.

⬤1x Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa

Haɗa zuwa kwamfuta mai sarrafawa, LAN ko cibiyar sadarwar jama'a don buga abun ciki da sarrafa allo.

Ayyuka

Ƙarfin sarrafawa mai ƙarfi

Quad-core ARM A55 processor @ 1.8 GHz

- Taimako don H.264/H.265 4K@60Hz yankewar bidiyo

- 1 GB na RAM a kan jirgin

- 16 GB na ajiya na ciki

⬤ sake kunnawa mara aibi

2x 4K, 6x 1080p, 10x 720p, ko 20x 360p aikin sake kunna bidiyo

l Shirye-shiryen sarrafa duk-zagaye

- Yana ba masu amfani damar buga abun ciki da sarrafa allo daga kwamfuta, wayar hannu, ko kwamfutar hannu.

- Yana ba masu amfani damar buga abun ciki da sarrafa allo daga ko'ina, kowane lokaci.

- Yana ba masu amfani damar saka idanu akan fuska daga ko'ina, kowane lokaci.

Canja tsakanin Wi-Fi AP da Wi-Fi STA

- A cikin yanayin Wi-Fi AP, tashar mai amfani ta haɗa zuwa ginannen wurin Wi-Fi na TB60.Tsohuwar SSID ita ce “AP + Lambobin 8 na ƙarshe na SN” kuma kalmar sirri ta asali ita ce “12345678” .

- A cikin yanayin Wi-Fi STA, tashar mai amfani da TB60 ana haɗa su zuwa wurin Wi-Fi hotspot na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

⬤ Yanayin daidaitawa da asynchronous

- A cikin yanayin asynchronous, tushen bidiyo na ciki yana aiki.

- A cikin yanayin aiki tare, shigarwar tushen bidiyo daga mai haɗin HDMI yana aiki.

⬤ sake kunnawa aiki tare a kan allo da yawa

- Aiki tare lokacin NTP

- Aiki tare lokacin GPS (dole ne a shigar da ƙayyadadden ƙirar 4G.)

⬤Taimako don 4G modules

Jirgin TB60 ba tare da tsarin 4G ba.Dole ne masu amfani su sayi samfuran 4G daban idan an buƙata.

fifikon haɗin cibiyar sadarwa: Wutar cibiyar sadarwa > Wi-Fi cibiyar sadarwa > 4G cibiyar sadarwa

Lokacin da akwai nau'ikan cibiyoyin sadarwa da yawa, TB60 zai zaɓi sigina ta atomatik gwargwadon fifiko.

Bayyanar

Kwamitin Gaba

uwa 13
Suna Bayani
CANZA Yana canzawa tsakanin yanayin aiki tare da asynchronousTsayawa: Yanayin aiki tare

A kashe: Yanayin Asynchronous

SIM CARD Ramin katin SIMMai ikon hana masu amfani saka katin SIM a cikin ba daidai ba
Sake saitin Maɓallin sake saitin masana'antaLatsa ka riƙe wannan maɓallin na tsawon daƙiƙa 5 don sake saita samfurin zuwa saitunan masana'anta.
USB USB (Nau'in B) tashar jiragen ruwaHaɗa zuwa kwamfuta mai sarrafawa don buga abun ciki da sarrafa allo.
LED FITA Gigabit Ethernet fitarwa

Rear Panel

图片14
Suna Bayani
SENSOR Sensor hašiHaɗa zuwa firikwensin haske ko na'urori masu zafi da zafi.
HDMI HDMI 1.4 masu haɗawaFITA: Mai haɗa fitarwa, goyan bayan madauki na HDMI

IN: Mai haɗin shigarwa, shigarwar bidiyo na HDMI a cikin yanayin aiki tare

A cikin yanayin aiki tare, masu amfani zasu iya ba da damar sikelin allo don daidaita hoton don dacewa da allon ta atomatik.Bukatun don sikelin cikakken allo a yanayin aiki tare:

64 pixelsfadin tushen bidiyo≤ 2048 pixels

Za a iya rage girman hotuna kawai kuma ba za a iya haɓaka su ba.

WiFi Wi-Fi mai haɗa eriyaTaimako don sauyawa tsakanin Wi-Fi AP da Wi-Fi Sta
ETHERNET Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwaHaɗa zuwa kwamfuta mai sarrafawa, LAN ko cibiyar sadarwar jama'a don buga abun ciki da sarrafa allo.
COM 2 Mai haɗa eriya ta GPS
Kebul na USB 3.0 USB 3.0 (Nau'in A) tashar jiragen ruwaYana ba da damar sake kunna abun ciki da aka shigo da shi daga kebul na USB da haɓaka firmware akan USB.

Ana tallafawa tsarin fayilolin Ext4 da FAT32.Ba a tallafawa tsarin fayilolin exFAT da FAT16.

COM 1 4G mai haɗa eriya
AUDIO FITA Mai haɗa fitarwar sauti
100-240V ~, 50/60Hz, 0.6A Mai haɗa shigar da wutar lantarki
KASHE/KASHE Canjin wuta

Manuniya

Suna Launi Matsayi Bayani
PWR Ja

Tsayawa

Wutar lantarki tana aiki yadda ya kamata.
SYS Kore

Walƙiya sau ɗaya kowane 2s

TB60 yana aiki kullum.

Fiska sau ɗaya kowane daƙiƙa

TB60 yana girka fakitin haɓakawa.

Fiska sau ɗaya kowane 0.5s

TB60 yana zazzage bayanai daga Intanet ko kwafin fakitin haɓakawa.
Tsayawa a kunne/kashe TB60 ba daidai ba ne.
Cloud Kore Tsayawa An haɗa TB60 zuwa Intanet da kumahaɗi yana samuwa.
Walƙiya sau ɗaya kowane 2s An haɗa TB60 zuwa VNNOX kuma haɗin yana samuwa.
GUDU Kore Fiska sau ɗaya kowane daƙiƙa Babu siginar bidiyo
Fiska sau ɗaya kowane 0.5s TB60 yana aiki kullum.
Tsayawa a kunne/kashe Load ɗin FPGA ba daidai ba ne.

Girma

图片15

Haƙuri: ± 0.3 Raka'a: mm

Ƙayyadaddun bayanai

Ma'aunin Wutar Lantarki Ƙarfin shigarwa 100-240V ~, 50/60Hz, 0.6A
Matsakaicin amfani da wutar lantarki 18 W
Ƙarfin ajiya RAM 1 GB
Ma'ajiyar ciki 16 GB
Yanayin Aiki Zazzabi -20ºC zuwa +60ºC
Danshi 0% RH zuwa 80% RH, mara taurin kai
Mahalli na Adana Zazzabi -40°C zuwa +80°C
Danshi 0% RH zuwa 80% RH, mara taurin kai
Ƙayyadaddun Jiki Girma 274.3 mm × 139.0 mm × 40.0 mm
Cikakken nauyi 1230.4 g
Cikakken nauyi 1650.0 g

Lura: shine jimlar nauyin samfurin, kayan bugawa da kayan tattarawa da aka cika bisa ga ƙayyadaddun tattarawa.

Bayanin tattarawa Girma 385.0 mm × 280.0 mm × 75.0 mm
Jerin 1 x TB60

1 x Wi-Fi eriya ta gaba ɗaya

1 x AC wutar lantarki

1 x Jagorar farawa mai sauri

IP Rating IP20

Da fatan za a hana samfurin daga kutsen ruwa kuma kar a jika ko wanke samfurin.

Software na Tsari Android 11.0 tsarin aiki software

Android tasha software software

FPGA shirin

Lura: Ba a tallafawa aikace-aikacen ɓangare na uku.

Amfanin wutar lantarki na iya bambanta dangane da saitin, yanayi da amfani da samfur da sauran dalilai masu yawa.

Me game da lokacin jagora?

A: Kullum muna da jari.Kwanaki 1-3 na iya isar da kaya.

Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon nawa ake ɗauka don isowa?

A: By express, teku, iska, jirgin kasa

Q15.Ta yaya zan iya samun goyon bayan fasaha?

A: Za mu iya ba da goyon bayan fasaha ta hanyar jagorancin fasaha ko goyon bayan nesa na Teamviewer.

Ta yaya zan iya samun kayan?

A: Za mu iya isar da kaya ta hanyar bayyanawa ko ta teku, pls tuntube mu don zaɓar hanyar isar da mafi dacewa.

Menene software da kamfanin ku ke amfani da shi don samfurin ku?

A: Mun fi amfani da software na Novastar, Colorlight, Linsn da Huidu.

Zan iya samun odar samfurin don nunin Led?

A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don dubawa da gwada ingancin.Samfuran maɗaukaki abin karɓa ne.

Yadda za a yi aiki tare da ku?

A: Imel ko magana akan layi don sanar da mu buƙatun ku.Idan kuna buƙatar mu don yin ƙuduri don nunin jagorar ku, muna farin cikin kasancewa sabis na kyauta.

Don me za mu zabe mu?

A: Muna da mafi kyawun farashi, inganci mai kyau, ƙwarewa mai kyau, kyakkyawan sabis, amsa da sauri, ODM & OEM, isar da sauri da sauransu.

Za ku iya samarwa bisa ga samfurori?

A: Ee, zamu iya samar da samfuran ku ko zanen fasaha.Za mu iya gina gyare-gyare da kayan aiki.

Menene tsarin samfurin ku?

A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da shirye sassa a stock, amma abokan ciniki dole ne su biya samfurin kudin da Courier courier.

Me yasa nake buƙatar amfani da processor na bidiyo?

A: Kuna iya sauya sigina cikin sauƙi kuma ku daidaita tushen bidiyo zuwa takamaiman nunin LED ƙuduri.Kamar, PC ƙuduri ne 1920*1080, da LED nuni ne 3000*1500, video processor zai sa PC cikakken windows a cikin LED nuni.Ko da allon LED ɗin ku 500*300 ne kawai, mai sarrafa bidiyo na iya sanya cikakkun windows na PC cikin nunin LED shima.

Ana haɗa kebul ɗin ribbon da wutar lantarki idan na sayi kayayyaki daga gare ku?

A: Ee, kebul na lebur da wayar wutar lantarki 5V sun haɗa.

Yadda ake haɓaka firmware na masu sarrafa Linsn?

A: A cikin saitin saitin mai karɓar LED, duk inda aka shigar da cfxoki, sannan shafin haɓakawa zai fito ta atomatik.

Yadda ake sabunta firmware na tsarin Colorlight?

A: Bukatar sauke software na LEDUpgrade


  • Na baya:
  • Na gaba: