Novastar VX16S 4K Mai Gudanar da Mai sarrafa Bidiyo Tare da Tashoshin Tashoshin LAN 16 na Pixels Miliyan 10.4
Gabatarwa
VX16s shine sabon mai sarrafa duk-in-daya na NovaStar wanda ke haɗa sarrafa bidiyo, sarrafa bidiyo da daidaita allon LED zuwa naúra ɗaya.Tare da software na sarrafa bidiyo na NovaStar's V-Can, yana ba da damar ingantaccen tasirin mosaic hoto da sauƙin aiki.
VX16s na goyan bayan siginar bidiyo iri-iri, Ultra HD 4K × 2K@60Hz sarrafa hoto da damar aikawa, haka kuma har zuwa pixels 10,400,000.
Godiya ga ikon sarrafa hoto mai ƙarfi da ikon aikawa, VX16s za a iya amfani da su sosai a aikace-aikace kamar tsarin sarrafa mataki, taro, abubuwan da suka faru, nune-nunen, hayan ƙarshen hayar da nunin fage mai kyau.
Siffofin
⬤Masu haɗa shigar da daidaitattun masana'antu
2x 3G-SDI
- 1 x HDMI 2.0
4x SL-DVI
⬤16 tashoshin fitarwa na Ethernet suna ɗaukar nauyin pixels 10,400,000.
⬤3 yadudduka masu zaman kansu
- 1 x 4K × 2K babban Layer
2x 2K × 1K PIPs (PIP 1 da PIP 2)
- Madaidaitan abubuwan fifikon Layer
DVI mosaic
Har zuwa 4 DVI bayanai na iya samar da tushen shigarwa mai zaman kanta, wanda shine DVI Mosaic.
Ana goyan bayan ƙimar firam goma
Ƙimar firam masu goyan baya: 23.98 Hz, 29.97 Hz, 47.95 Hz, 59.94 Hz, 71.93 Hz and 119.88 Hz.
Ƙarfafa 3D
Yana goyan bayan tasirin nuni na 3D akan allon LED.Za a rage ƙarfin fitar da na'urar bayan an kunna aikin 3D.
Ƙaunar hoton da aka keɓance
Zaɓuɓɓukan ƙira uku sune pixel-to-pixel, cikakken allo da sikelin al'ada.
Hoton mosaic
Ana iya haɗa na'urori har 4 don ɗaukar babban allo idan aka yi amfani da su tare da mai rarraba bidiyo.
⬤Aiki mai sauƙi da sarrafawa ta hanyar V- Can
Za a iya adana saitattun saiti 10 don amfanin gaba.
Gudanar da EDID
An goyan bayan EDID na al'ada da daidaitaccen EDID
⬤ Tsarin madadin na'ura
A yanayin wariyar ajiya, lokacin da siginar ta ɓace ko tashar tashar Ethernet ta gaza akan na'urar farko, na'urar ajiyar zata ɗauki aikin ta atomatik.
Bayyanar
Kwamitin Gaba
Maɓalli | Bayani |
Canjin wuta | Kunna ko kashe na'urar. |
USB (Nau'in-B) | Haɗa zuwa PC mai sarrafawa don gyara kuskure. |
Maɓallan tushen shigarwa | A kan allon gyara Layer, danna maɓallin don canza tushen shigarwa don Layer;in ba haka ba, danna maɓallin don shigar da allon saitunan ƙuduri don tushen shigarwa. Matsayin LEDs: l Kunna (orange): Ana samun isa ga tushen shigarwa kuma Layer yana amfani da shi. l Dim (orange): Ana samun isa ga tushen shigarwa, amma Layer ba ya amfani da shi. l walƙiya (orange): Ba a samun isa ga tushen shigarwa, amma Layer yana amfani da shi. l Kashe: Ba a samun isa ga tushen shigarwa kuma Layer ba ya amfani da shi. |
nunin TFT | Nuna halin na'urar, menus, menus na ƙasa da saƙonni. |
Knob | l Juya ƙulli don zaɓar abin menu ko daidaita ƙimar siga. l Latsa maɓallin don tabbatar da saitin ko aiki. |
Maɓallin ESC | Fita daga menu na yanzu ko soke aikin. |
Maɓallin Layer | Danna maɓalli don buɗe Layer, kuma ka riƙe maɓallin ƙasa don rufe Layer. l BABBAR: Danna maballin don shigar da babban allon saitunan Layer. l PIP 1: Danna maɓallin don shigar da allon saiti na PIP 1. l PIP 2: Danna maɓallin don shigar da allon saiti na PIP 2. l SCALE: Kunna ko kashe cikakken aikin sikelin allo na Layer na ƙasa. |
Maɓallan ayyuka | l PRESET: Danna maɓallin don shigar da saiti na allon saiti. l FN: Maɓallin gajeriyar hanya, wanda za'a iya keɓance shi azaman maɓallin gajeriyar hanya don Aiki tare (tsoho), Daskare, Baƙar fata, Kanfigareshan Saurin ko aikin Launin Hoto |
Rear Panel
Mai haɗawa | Qty | Bayani |
3G-SDI | 2 | l Max.ƙudurin shigarwa: Har zuwa 1920 × 1080@60Hz l Taimako don shigar da siginar da aka haɗa tare da sarrafa kayan aiki l BAYA goyan bayan saitunan ƙudurin shigarwa. |
DVI | 4 | l Mai haɗin haɗin DVI guda ɗaya, tare da max.ƙudurin shigarwa har zuwa 1920 × 1200@60Hz l Abubuwan DVI guda huɗu na iya samar da tushen shigarwa mai zaman kanta, wanda shine DVI Mosaic. l Taimako don shawarwari na al'ada - Max.nisa: 3840 pixels - Max.tsawo: 3840 pixels l HDCP 1.4 mai jituwa l BAYA goyan bayan shigar da sigina mai haɗaka. |
HDMI 2.0 | 1 | l Max.ƙudurin shigarwa: Har zuwa 3840 × 2160@60Hz l Taimako don shawarwari na al'ada - Max.nisa: 3840 pixels - Max.tsawo: 3840 pixels l HDCP 2.2 mai jituwa l EDID 1.4 mai yarda l BAYA goyan bayan shigar da sigina mai haɗaka. |
Fitowa | ||
Mai haɗawa | Qty | Bayani |
Ethernet tashar jiragen ruwa | 16 | l Gigabit Ethernet fitarwa l 16 tashoshin jiragen ruwa suna lodi har zuwa pixels 10,400,000. - Max.nisa: 16384 pixels - Max.tsawo: 8192 pixels l Tashar jiragen ruwa guda ɗaya tana ɗaukar nauyin pixels 650,000. |
KALLON | 1 | l Mai haɗin HDMI don saka idanu fitarwa l Taimako don ƙudurin 1920 × 1080@60Hz |
Sarrafa | ||
Mai haɗawa | Qty | Bayani |
ETHERNET | 1 | l Haɗa zuwa PC mai sarrafawa don sadarwa. l Haɗa zuwa cibiyar sadarwa. |
USB | 2 | l USB 2.0 (Nau'in-B): - Haɗa zuwa PC don gyara kuskure. - Mai haɗin shigarwa don haɗa wata na'ura l USB 2.0 (Nau'in-A): Mai haɗin fitarwa don haɗa wata na'ura |
Saukewa: RS232 | 1 | Haɗa zuwa na'urar sarrafawa ta tsakiya. |
HDMI tushen da DVI Mosaic tushen za a iya amfani da babban Layer kawai.
Girma
Haƙuri: ± 0.3 Raka'a: mm
Ƙayyadaddun bayanai
Ƙimar Lantarki | Mai haɗa wuta | 100-240V~, 50/60Hz, 2.1A |
Amfanin wutar lantarki | 70 W | |
Yanayin Aiki | Zazzabi | 0°C zuwa 50°C |
Danshi | 20% RH zuwa 85% RH, ba mai ɗaukar nauyi ba | |
Mahalli na Adana | Zazzabi | -20°C zuwa +60°C |
Danshi | 10% RH zuwa 85% RH, ba mai ɗaukar nauyi ba | |
Ƙayyadaddun Jiki | Girma | 482.6 mm x 372.5 mm x 94.6 mm |
Cikakken nauyi | 6.22 kg | |
Cikakken nauyi | 9.78 kg | |
Bayanin tattarawa | Harka mai ɗaukar nauyi | 530.0 mm x 420.0 mm x 193.0 mm |
Na'urorin haɗi | 1 x Igiyar wutar lantarki ta Turai 1 x igiyar wutar lantarki ta Amurka1 x igiyar wutar lantarki ta UK 1 x Cat5e Ethernet na USB 1 x kebul na USB 1 x DVI kebul 1 x HDMI na USB 1 x Jagorar farawa mai sauri 1x Takaddun Amincewa | |
Akwatin shiryawa | 550.0 mm x 440.0 mm x 215.0 mm | |
Takaddun shaida | CE, FCC, IC, RoHS | |
Matsayin amo (na al'ada a 25°C/77°F) | 45 dB (A) |
Siffofin Tushen Bidiyo
Mai Haɗin shigarwa | Zurfin Launi | Max.Ƙimar shigarwa | |
HDMI 2.0 | 8-bit | RGB 4:4:4 | 3840×2160@60Hz |
YCbCr 4:4:4 | 3840×2160@60Hz | ||
YCbCr 4:2:2 | 3840×2160@60Hz | ||
YCbCr 4:2:0 | Ba a tallafawa | ||
10-bit / 12-bit | RGB 4:4:4 | 3840×1080@60Hz | |
YCbCr 4:4:4 | 3840×1080@60Hz | ||
YCbCr 4:2:2 | 3840×2160@60Hz | ||
YCbCr 4:2:0 | Ba a tallafawa | ||
SL-DVI | 8-bit | RGB 4:4:4 | 1920×1080@60Hz |
3G-SDI | Max.ƙudurin shigarwa: 1920×1080@60Hz Lura: Ba za a iya saita ƙudurin shigarwa don siginar 3G-SDI ba. |