Novastar MRV208-1 Karɓar Katin Don Majalisar allo ta LED

Takaitaccen Bayani:

MRV208-1 katin karɓa ne na gabaɗaya wanda Xi'an NovaStar Tech Co., Ltd. ya haɓaka (wanda ake kira NovaStar daga baya).MRV208-1 guda ɗaya yana goyan bayan ƙuduri har zuwa 256 × 256@60Hz.Taimakawa ayyuka daban-daban kamar haske matakin pixel da chroma calibration, saurin daidaita duhu ko layin haske, da 3D, MRV208-1 na iya haɓaka tasirin nuni da ƙwarewar mai amfani.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

MRV208-1 katin karɓa ne na gabaɗaya wanda Xi'an NovaStar Tech Co., Ltd. ya haɓaka (wanda ake kira NovaStar daga baya).MRV208-1 guda ɗaya yana goyan bayan ƙuduri har zuwa 256 × 256@60Hz.Taimakawa ayyuka daban-daban kamar haske matakin pixel da chroma calibration, saurin daidaita duhu ko layin haske, da 3D, MRV208-1 na iya haɓaka tasirin nuni da ƙwarewar mai amfani.

MRV208-1 yana amfani da daidaitattun masu haɗin HUB75E guda 8 don sadarwa, yana haifar da babban kwanciyar hankali.Yana goyan bayan har zuwa ƙungiyoyi 16 na bayanan RGB masu kama da juna.Godiya ga ƙirar kayan masarufi masu yarda da EMC, MRV208-1 ya inganta daidaituwar lantarki kuma ya dace da saitin rukunin yanar gizo daban-daban.

Takaddun shaida

RoHS, EMC Class A

Siffofin

Haɓaka don Nuni Tasiri

⬤Hasken matakin pixel da chroma calibration Aiki tare da babban madaidaicin tsarin daidaitawa na NovaStar don daidaita haske da chroma na kowane pixel, yadda ya kamata cire bambance-bambancen haske da bambance-bambancen chroma, da ba da damar daidaiton haske mai girma da daidaiton chroma.

Haɓaka don Kulawa

⬤ Saurin daidaita layukan duhu ko haske

Layukan duhu ko haske waɗanda ke haifar da rarrabuwar kayayyaki da kabad za a iya daidaita su don haɓaka ƙwarewar gani.Ana iya yin gyare-gyare cikin sauƙi kuma yana aiki nan da nan.

Aikin 3D

Yin aiki tare da katin aikawa da ke goyan bayan aikin 3D, katin karɓa yana goyan bayan fitowar hoto na 3D.

⬤ Saurin loda abubuwan ƙididdigewa Za'a iya loda ma'aunin daidaitawa cikin sauri zuwa katin karɓa, haɓaka inganci sosai.

Aikin taswira

Kabad ɗin na iya nuna lambar katin karɓa da bayanin tashar tashar Ethernet, ba da damar masu amfani don samun sauƙin wurare da haɗin kai na karɓar katunan.

Saitin hoton da aka riga aka adana a katin karɓa Hoton da aka nuna akan allon yayin farawa, ko nunawa lokacin da aka cire haɗin kebul na Ethernet ko babu siginar bidiyo za'a iya musamman.

⬤ Zazzabi da kula da wutar lantarki

Za'a iya lura da zafin katin karɓa da ƙarfin lantarki ba tare da amfani da na'urorin haɗi ba.

Ƙaddamar da LCD na majalisar

Tsarin LCD na majalisar ministocin zai iya nuna zafin jiki, ƙarfin lantarki, lokacin gudu ɗaya da jimlar lokacin gudu na katin karɓa.

Haɓaka ga Dogara

Gano kuskuren Bit

Ana iya lura da ingancin sadarwar tashar tashar tashar Ethernet na katin karɓa kuma ana iya rikodin adadin fakitin kuskure don taimakawa magance matsalolin sadarwar cibiyar sadarwa.

Ana buƙatar NovaLCT V5.2.0 ko kuma daga baya.

Ƙaddamar da shirin Firmware

Za'a iya karanta shirin firmware na katin karɓar baya kuma a ajiye shi zuwa kwamfutar gida.

Ana buƙatar NovaLCT V5.2.0 ko kuma daga baya.

⬤Ana sake karanta ma'aunin daidaitawa

Za'a iya karanta sigogin daidaitawar katin karɓa a baya kuma a adana su zuwa kwamfutar gida.

⬤ Madaidaicin madauki

Katin karɓa da katin aika suna samar da madauki ta hanyar haɗin layi na farko da madadin.Idan kuskure ya faru a wurin layin, allon zai iya nuna hoton kullum.

⬤ Dual madadin sigogin daidaitawa

Ana adana sigogin daidaitawar katin karɓa a cikin yankin aikace-aikacen da yankin masana'anta na katin karɓa a lokaci guda.Masu amfani yawanci suna amfani da sigogin daidaitawa a cikinyankin aikace-aikace.Idan ya cancanta, masu amfani za su iya mayar da sigogin daidaitawa a yankin masana'anta zuwa yankin aikace-aikacen.

 

Bayyanar

⬤Dual program madadin

Ana adana kwafi biyu na shirin firmware a cikin wurin aikace-aikacen katin karɓa a masana'anta don guje wa matsalar cewa katin karɓa na iya makalewa ba daidai ba yayin sabunta shirin.

图片25

Duk hotunan samfurin da aka nuna a cikin wannan takaddar don dalilai ne kawai.Haƙiƙa samfurin na iya bambanta.

Manuniya

Mai nuna alama Launi Matsayi Bayani
Mai nuna gudu Kore Walƙiya sau ɗaya kowane 1s Katin karba yana aiki kullum.Haɗin kebul na Ethernet al'ada ne, kuma akwai shigarwar tushen bidiyo.
Walƙiya sau ɗaya kowane 3s Haɗin kebul na Ethernet ba shi da kyau.
Yin walƙiya sau 3 kowane 0.5s Haɗin kebul na Ethernet al'ada ne, amma babu shigarwar tushen bidiyo.
Fiska sau ɗaya kowane 0.2s Katin karba ya kasa loda shirin a yankin aikace-aikacen kuma yanzu yana amfani da shirin madadin.
Yin walƙiya sau 8 kowane 0.5s An sami canji na sakewa akan tashar Ethernet kuma madadin madauki ya yi tasiri.
Alamar wuta Ja Koyaushe a kunne Wutar lantarki ta al'ada ce.

Girma

Kauri na allo bai fi 2.0 mm ba, kuma jimlar kauri (kaurin allo + kauri daga bangarorin sama da ƙasa) bai wuce 8.5 mm ba.An kunna haɗin ƙasa (GND) don hawan ramuka.

sd26

Haƙuri: ± 0.3 Raka'a: mm

Don yin gyare-gyare ko ramuka masu hawa, da fatan za a tuntuɓi NovaStar don ingantaccen tsari mai tsayi.

Fil

ad27

Ma'anar Pin (Ɗauki JH1 a matsayin misali)

/

R1

1

2

G1

/

/

B1

3

4

GND

Kasa

/

R2

5

6

G2

/

/

B2

7

8

HE1

Siginar yanke hukunci

Siginar yanke hukunci

HA1

9

10

HB1

Siginar yanke hukunci

Siginar yanke hukunci

HC1

11

12

HD1

Siginar yanke hukunci

Agogon motsi

HDCLK1

13

14

HLAT1

Alamar latch

Nuna kunna sigina

HOE1

15

16

GND

Kasa

Ƙayyadaddun bayanai

Matsakaicin Matsayi 512×384@60Hz
Ma'aunin Wutar Lantarki Wutar shigar da wutar lantarki 3.8V zuwa 5.5V
Ƙididdigar halin yanzu 0.6 A
Ƙimar amfani da wutar lantarki 3.0 W
Yanayin Aiki Zazzabi -20 ° C zuwa + 70 ° C
Danshi 10% RH zuwa 90% RH, ba mai ɗaukar nauyi ba
Mahalli na Adana Zazzabi -25°C zuwa +125°C
Danshi 0% RH zuwa 95% RH, mara taurin kai
Ƙayyadaddun Jiki Girma 70.0 mm × 45.0 mm × 8.0 mm
 

Cikakken nauyi

16.2g ku

Lura: shine nauyin katin karɓa ɗaya kawai.

Bayanin tattarawa Bayani dalla-dalla Kowane katin karba yana kunshe a cikin fakitin blister.Kowane akwatin tattarawa ya ƙunshi katunan karɓa 80.
Girman akwatin shiryawa 378.0 mm × 190.0 mm × 120.0 mm

Adadin halin yanzu da amfani da wutar lantarki na iya bambanta dangane da abubuwa daban-daban kamar saitunan samfur, amfani, da muhalli.

Kuna da iyakar MOQ don odar nunin jagora?

A: Babu MOQ, 1pc don duba samfurin yana samuwa.

Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon nawa ake ɗauka don isowa?

A: Yawancin lokaci muna jigilar ruwa da ruwa da iska.Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 3-7 ta iska don isa, kwanaki 15-30 ta teku.

Yadda ake ci gaba da oda don nunin jagora?

A: Na farko: Bari mu san bukatunku ko aikace-aikacenku.

Na biyu: Za mu samar muku da mafi kyawun bayani tare da samfurin da ya dace bisa ga buƙatun ku da shawarar ku.

Na uku: Za mu aiko muku da cikakken zance tare da cikakkun bayanai dalla-dalla don buƙatar ku, kuma za mu aiko muku da ƙarin cikakkun bayanai na samfuranmu.

Na hudu: Bayan karbar ajiya, sai mu shirya samar.

Na biyar: A lokacin samarwa, za mu aika da samfurin gwajin hotuna ga abokan ciniki, bari abokan ciniki su san kowane tsarin samarwa

Na shida: Abokan ciniki suna biyan kuɗin ma'auni bayan tabbatar da samfurin da aka gama.

Na bakwai: Muna shirya jigilar kaya

Me game da lokacin jagora?

A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 15, lokacin samar da taro yana buƙatar makonni 3-5 ya dogara da adadi.

Menene software da kamfanin ku ke amfani da shi don samfurin ku?

A: Mun fi amfani da software na Novastar, Colorlight, Linsn da Huidu.

Zan iya samun odar samfurin don nunin Led?

A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don dubawa da gwada ingancin.Samfuran maɗaukaki abin karɓa ne.

Me game da lokacin jagora?

A: Lokacin samar da mu na yau da kullun shine 15-20 na al'ada na yau da kullun akan biyan gaba, don babban adadi, da fatan za a duba tare da manajan tallace-tallace.

Kuna da iyakar MOQ don odar nunin Led?

A: An karɓi samfurin samfurin a cikin kamfaninmu, don haka ba mu da buƙatar MOQ don nunin jagora.

Menene garantin nunin jagorar ku?

A: Garanti na yau da kullun shine shekaru 2, yayin da yana yiwuwa a tsawaita max.garanti zuwa shekaru 5 tare da ƙarin farashi.

Yadda ake kula da allon jagora?

A: A yawanci kowace shekara don kulawar allon jagora sau ɗaya, share abin rufe fuska, duba haɗin igiyoyi, idan kowane nau'ikan allo mai jagora ya gaza, zaku iya maye gurbin shi tare da kayan aikin mu.

Sake gina bayanai da fasahar ajiya

Nunin lantarki na LED yana da pixels masu kyau, komai dare ko rana, rana ko ruwan sama, nunin LED zai iya barin masu sauraro su ga abubuwan da ke ciki, don biyan bukatun mutane na tsarin nuni.

A halin yanzu, akwai manyan hanyoyi guda biyu na tsara ƙungiyoyin ƙwaƙwalwar ajiya.Ɗayan ita ce hanyar haɗin pixel, wato, duk abubuwan pixel da ke kan hoton ana adana su a cikin jiki guda ɗaya;ɗayan kuma shine hanyar jirgin saman bit, wato, duk abubuwan pixel da ke kan hoton ana adana su a cikin nau'ikan ƙwaƙwalwar ajiya daban-daban.Tasirin kai tsaye na yawan amfani da jikin ma'ajiya shine fahimtar nau'ikan karatun bayanan pixel a lokaci guda.Daga cikin sifofin ajiya guda biyu da ke sama, hanyar jirgin saman bit yana da ƙarin fa'idodi, wanda shine mafi kyawun haɓaka tasirin nuni na allon LED.Ta hanyar da'irar sake gina bayanai don samun nasarar juyar da bayanan RGB, nauyin guda ɗaya tare da pixels daban-daban ana haɗa su ta zahiri kuma an sanya su a cikin tsarin ajiya kusa.


  • Na baya:
  • Na gaba: