Novastar VX600 Mai Kula da Bidiyo Don Katangar Bidiyon Hayar Hayar Matsayin Mataki
Gabatarwa
VX600 shine sabon mai sarrafa-in-one na NovaStar wanda ke haɗa sarrafa bidiyo da sarrafa bidiyo cikin akwati ɗaya.Yana fasalta tashoshin Ethernet guda 6 kuma yana goyan bayan mai sarrafa bidiyo, mai canza fiber da Kewayon hanyoyin aiki.Naúrar VX600 na iya tuƙi har zuwa pixels miliyan 3.9, tare da matsakaicin faɗin fitarwa da tsayi har zuwa 10,240 pixels da 8192 pixels bi da bi, wanda ya dace don ultra-fadi da matsananci-high LED fuska.
VX600 yana da ikon karɓar siginar bidiyo iri-iri da sarrafa hotuna masu ƙarfi.Bugu da kari, na'urar tana da sikelin fitarwa mara-mataki, ƙarancin latency, haske-matakin pixel da daidaitawar chroma da ƙari, don gabatar muku da kyakkyawan ƙwarewar nunin hoto.
Menene ƙari, VX600 na iya aiki tare da babbar software ta NovaStar NovaLCT da V-Can don sauƙaƙe ayyukan cikin filin ku da sarrafawa, kamar daidaitawar allo, saitunan madadin tashar tashar Ethernet, sarrafa Layer, sarrafa saiti da sabunta firmware.
Godiya ga ikon sarrafa bidiyo mai ƙarfi da aika iyawa da sauran fasalulluka masu ban sha'awa, VX600 za a iya amfani da su sosai a aikace-aikace kamar matsakaici da babban hayar hayar, tsarin kula da matakin da filaye masu kyau na LED.
Takaddun shaida
CE, UL&CUL, IC, FCC, EAC, UKCA, KC, RCM, CB, RoHS
Siffofin
⬤Input connectors
- 1 x HDMI 1.3 (IN & LOOP)
- 1 x HDMI 1.3
- 1 x DVI (IN & LOOP)
- 1 x 3G-SDI (CIN & LOOP)
- 1 x 10G tashar fiber na gani (OPT1)
Ƙaddamar da fitarwa
- 6x Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa
Naúrar na'ura ɗaya tana tafiyar da pixels miliyan 3.9, tare da matsakaicin faɗin pixels 10,240 da matsakaicin tsayin pixels 8192.
- 2x Fiber fitarwa
OPT 1 yana kwafin fitarwa akan tashoshin Ethernet 6.
Kwafi na OPT 2 ko baya ga abin da aka fitar akan tashoshin Ethernet guda 6.
- 1 x HDMI 1.3
Don saka idanu ko fitarwa na bidiyo
⬤ OPT 1 mai daidaitawa don ko dai shigar da bidiyo ko fitar da katin aika
Godiya ga ƙirar da ta dace da kai, ana iya amfani da OPT 1 azaman hanyar shigarwa ko mai haɗin fitarwa,dangane da na'urar da aka haɗa.
Shigar da sauti da fitarwa
- shigarwar sauti tare da tushen shigarwar HDMI
- Fitowar sauti ta katin aiki da yawa
- Ana goyan bayan daidaita ƙarar fitarwa
Ƙananan latency
Rage jinkiri daga shigarwar zuwa katin karɓar zuwa layi 20 lokacin da ƙananan aikin latency da yanayin Ketare duka suna kunna.
⬤3x yadudduka
- Daidaitaccen girman Layer da matsayi
- Madaidaicin fifikon Layer
⬤Aiki tare da fitarwa
Ana iya amfani da tushen shigar da ciki ko na waje na Genlock azaman tushen daidaitawa don tabbatar da fitar da hotunan duk raka'a da aka caje a aiki tare.
Ƙarfin sarrafa bidiyo mai ƙarfi
- Dangane da fasahar sarrafa ingancin hoto ta SuperView III don samar da sikelin fitarwa mara mataki
- Nuni cikakken allo dannawa ɗaya
- Gyaran shigarwa kyauta
⬤Sauƙaƙƙen saiti da adanawa
- Har zuwa ƙayyadaddun saitattun masu amfani guda 10 masu goyan bayan
- Load da saiti ta danna maɓalli ɗaya kawai
⬤Da yawa nau'ikan madadin zafi
- Ajiyayyen tsakanin na'urori
- Ajiyayyen tsakanin tashoshin Ethernet
- Ajiyayyen tsakanin hanyoyin shigarwa
Ana tallafawa tushen shigarwar Musa
Tushen mosaic ya ƙunshi tushe guda biyu (2K × 1K@60Hz) samun dama ga OPT 1.
⬤ Har zuwa raka'a 4 da aka caje don mosaic hoto
⬤Hanyoyin aiki guda uku
- Mai Kula da Bidiyo
- Fiber Converter
- Ketare
⬤Dukkanin launi daidaitawa
Ana goyan bayan tushen shigarwa da daidaita launi na LED, gami da haske, bambanci, jikewa, hue da Gamma
⬤ Hasken matakin pixel da chroma calibration
Aiki tare da NovaLCT da NovaStar software calibration don tallafawa haske da daidaitawar chroma akan kowane LED, yadda ya kamata cire bambance-bambancen launi da inganta haɓakar nunin LED da daidaiton chroma, yana ba da damar ingantaccen hoto.
⬤Hanyoyin ayyuka da yawa
Sarrafa na'urar kamar yadda kuke so ta V-Can, NovaLCT ko kullin gaban gaban na'urar da maɓalli.
Bayyanar
Kwamitin Gaba
No. | Arai | Function | |
1 | LCD allon | Nuna halin na'urar, menus, menus na ƙasa da saƙonni. | |
2 | Knob | Juya ƙulli don zaɓar abu na menu ko daidaita ƙulli don tabbatar da saitin ko aiki. | ƙimar siga. |
3 | Maɓallin ESC | Fita daga menu na yanzu ko soke aiki. | |
4 | Wurin sarrafawa | Buɗe ko rufe Layer (babban Layer da PIP layers), kuma nuna matsayin Layer.Matsayin LEDs: -Akan (blue): An buɗe Layer. - walƙiya (blue): Ana gyara Layer ɗin. - Kunna (fari): An rufe Layer. SCALE: Maɓallin gajeriyar hanya don aikin cikakken allo.Danna maɓallin don yin Layer na mafi ƙarancin fifiko ya cika dukkan allo. Matsayin LEDs: -Kunna (blue): Ana kunna cikakken sikelin allo. - Kunna (fari): Ana kashe cikakken sikelin allo. | |
5 | Tushen shigarwamaɓalli | Nuna matsayin tushen shigarwa kuma canza tushen shigarwar Layer.Matsayin LEDs: Kunna (blue): Ana samun isa ga tushen shigarwa. Walƙiya (blue): Ba a samun isa ga tushen shigarwa amma Layer yana amfani da shi.Kunna (fari): Ba a isa ga tushen shigarwar ko tushen shigarwar ba ta da kyau.
Lokacin da aka haɗa tushen bidiyo na 4K zuwa OPT 1, OPT 1-1 yana da sigina amma OPT 1-2 ba shi da sigina. Lokacin da aka haɗa kafofin bidiyo na 2K guda biyu zuwa OPT 1, OPT 1-1 da OPT 1-2 Dukansu suna da siginar 2K. | |
6 | Aikin gajeriyar hanyamaɓalli | PRESET: Shiga menu na saitunan saiti.GWADA: Shiga menu na ƙirar gwaji. Daskare: Daskare hoton fitarwa. FN: Maɓallin da za a iya gyarawa |
Lura:
Riƙe ƙwanƙwasa da maɓallin ESC lokaci guda don 3s ko ya fi tsayi don kulle ko buɗe maɓallan panel na gaba.
Rear Panel
Haɗaor | ||
3G-SDI | ||
2 | Max.ƙudurin shigarwa: 1920×1200@60HzHDCP 1.4 mai jituwa Ana goyan bayan shigar da sigina masu haɗaka Ana goyan bayan ƙudurin al'ada -Max.nisa: 3840 (3840×648@60Hz) - Max.tsawo: 2784 (800×2784@60Hz) -Abubuwan da aka tilastawa suna tallafawa: 600×3840@60Hz Ana goyan bayan fitowar madauki akan HDMI 1.3-1 | |
DVI | 1 | Max.ƙudurin shigarwa: 1920×1200@60HzHDCP 1.4 mai jituwa Ana goyan bayan shigar da sigina masu haɗaka Ana goyan bayan ƙudurin al'ada - Max.nisa: 3840 (3840×648@60Hz) - Max.tsawo: 2784 (800×2784@60Hz) -Abubuwan da aka tilastawa suna tallafawa: 600×3840@60Hz Ana goyan bayan fitowar madauki akan DVI 1 |
Fitowa Cmasu haɗa kai | ||
Haɗaor | Qty | Description |
Ethernet tashoshin jiragen ruwa | 6 | Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwaMax.iya aiki: 3.9 pixels Max.fadin: 10,240 pixels Max.tsawo: 8192 pixels Tashar jiragen ruwa na Ethernet 1 da 2 suna goyan bayan fitar da sauti.Lokacin da kake amfani da katin multifunction zuwa rarraba sautin, tabbatar da haɗa katin zuwa tashar tashar Ethernet 1 ko 2. Matsayin LEDs: Hagu na sama yana nuna matsayin haɗin gwiwa. - Kunnawa: An haɗa tashar jiragen ruwa da kyau. - Walƙiya: Tashar jiragen ruwa ba ta da haɗin kai da kyau, kamar haɗin kai maras kyau.- A kashe: Ba a haɗa tashar jiragen ruwa ba. Babban dama yana nuna matsayin sadarwa. - Kunnawa: Kebul na Ethernet gajere ne. - Walƙiya: Sadarwar tana da kyau kuma ana watsa bayanai.- A kashe: Babu watsa bayanai |
HDMI 1.3 | 1 | Goyan bayan saka idanu da yanayin fitarwa na bidiyo.Ƙimar fitarwa yana daidaitacce. |
Na ganial Fiber Tashoshi | ||
Haɗaor | Qty | Description |
OPT | 2 | OPT 1: Daidaita kai, ko dai don shigarwar bidiyo ko don fitarwa- Lokacin da aka haɗa na'urar tare da mai canza fiber, ana amfani da tashar jiragen ruwa azaman fitarwa connector. - Lokacin da aka haɗa na'urar tare da na'urar sarrafa bidiyo, ana amfani da tashar jiragen ruwa azaman mai haɗa shigarwa. -Max.iya aiki: 1 x 4k×1K@60Hz ko 2x 2K×1K@60Hz shigarwar bidiyo OPT 2: Don fitarwa kawai, tare da kwafi da yanayin madadin Kwafi na OPT 2 ko baya ga abin da aka fitar akan tashoshin Ethernet guda 6. |
Control Masu haɗawa | ||
Haɗaor | Qty | Description |
ETHERNET | 1 | Haɗa zuwa PC mai sarrafawa ko na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.Matsayin LEDs: Hagu na sama yana nuna matsayin haɗin gwiwa. - Kunnawa: An haɗa tashar jiragen ruwa da kyau. - Walƙiya: Tashar jiragen ruwa ba ta da haɗin kai da kyau, kamar haɗin kai maras kyau.- A kashe: Ba a haɗa tashar jiragen ruwa ba. Babban dama yana nuna matsayin sadarwa. - Kunnawa: Kebul na Ethernet gajere ne. - Walƙiya: Sadarwar tana da kyau kuma ana watsa bayanai. - A kashe: Babu watsa bayanai |
USB | 2 | USB 2.0 (Nau'in-B):-Haɗa zuwa PC mai sarrafawa. - Mai haɗin shigarwa don caje na'urar USB 2.0 (Nau'in-A): Mai haɗin fitarwa don cakkar na'urar |
GENLOCKA cikin madauki | 1 | Haɗa zuwa siginar daidaitawa na waje.IN: Karɓi siginar daidaitawa. MAƊUKI: Maɗaukaki siginar daidaitawa. |
Lura:
Babban Layer kawai zai iya amfani da tushen mosaic.Lokacin da babban Layer yayi amfani da tushen mosaic, PIP 1 da 2 ba za a iya buɗe su ba.
Girma
VX600 yana ba da akwati na jirgin ko kwalin kwali.Wannan sashe yana ba da girman na'urar, akwati jirgin da kwali, bi da bi.
Haƙuri: ± 0.3 Raka'a: mm
Ƙayyadaddun bayanai
LantarkiMa'auni | Mai haɗa wuta | 100-240V~, 1.5A, 50/60Hz | |
Ƙarfin ƙimacin abinci | 28 W | ||
AikiMuhalli | Zazzabi | 0°C zuwa 45°C | |
Danshi | 20% RH zuwa 90% RH, ba mai ɗaukar nauyi ba | ||
AdanaMuhalli | Zazzabi | -20 ° C zuwa + 70 ° C | |
Danshi | 10% RH zuwa 95% RH, ba mai ɗaukar nauyi ba | ||
Ƙayyadaddun Jiki | Girma | 483.6 mm × 351.2 mm × 50.1 mm | |
Cikakken nauyi | 4 kg | ||
ShiryawaBayani | Na'urorin haɗi | Cajin Jirgin | Karton |
1 x Igiyar wuta1 x HDMI zuwa DVI kebul 1 x kebul na USB 1 x Ethernet na USB 1 x HDMI na USB 1 x Jagorar farawa mai sauri 1x Takaddun Amincewa 1 x DAC Cable | 1 x Igiyar wuta1 x HDMI zuwa DVI kebul 1 x kebul na USB 1 x Ethernet na USB 1 x HDMI na USB 1 x Jagorar farawa mai sauri 1x Takaddun Amincewa 1 x Jagoran Tsaro 1x Wasikar Abokin Ciniki | ||
Girman shiryarwa | 521.0 mm × 102.0 mm × 517.0 mm | 565.0 mm × 175.0 mm × 450.0 mm | |
Cikakken nauyi | 10.4 kg | kg 6.8 | |
Matsayin amo (na al'ada a 25°C/77°F) | 45 dB (A) |
Siffofin Tushen Bidiyo
Shigarwa Connectors | Bit Deth | Max. Shigarwa Remafita | |
HDMI 1.3 DVI Farashin OPT1 | 8-bit | RGB 4:4:4 | 1920×1200@60Hz (Standard) 3840×648@60Hz (Na al'ada) 600×3840@60Hz (Tilastawa) |
YCbCr 4:4:4 | |||
YCbCr 4:2:2 | |||
YCbCr 4:2:0 | Ba a tallafawa | ||
10-bit | Ba a tallafawa | ||
12-bit | Ba a tallafawa | ||
3G-SDI | Max.ƙudurin shigarwa: 1920×1080@60Hz BAYA goyan bayan ƙudurin shigarwa da saitunan zurfin bit. Yana goyan bayan ST-424 (3G), ST-292 (HD) da ST-259 (SD) daidaitaccen shigarwar bidiyo. |