Novastar VX1000 Mai sarrafa Bidiyo Tare da Tashoshi na LAN 10 Don bangon Bidiyo na LED na haya

Takaitaccen Bayani:

VX1000 shine sabon mai sarrafa-in-one na NovaStar wanda ke haɗa sarrafa bidiyo da sarrafa bidiyo cikin akwati ɗaya.Yana fasalta tashoshin Ethernet guda 10 kuma yana goyan bayan mai sarrafa bidiyo, mai sauya fiber da Kewayon hanyoyin aiki.Naúrar VX1000 na iya tuƙi har zuwa pixels miliyan 6.5, tare da matsakaicin faɗin fitarwa da tsayi har zuwa 10,240 pixels da 8192 pixels, bi da bi, wanda ya dace don aikace-aikacen allo na LED mai faɗi da matsananci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

VX1000 shine sabon mai sarrafa-in-one na NovaStar wanda ke haɗa sarrafa bidiyo da sarrafa bidiyo cikin akwati ɗaya.Yana fasalta tashoshin Ethernet guda 10 kuma yana goyan bayan mai sarrafa bidiyo, mai sauya fiber da Kewayon hanyoyin aiki.Naúrar VX1000 na iya tuƙi har zuwa pixels miliyan 6.5, tare da matsakaicin faɗin fitarwa da tsayi har zuwa 10,240 pixels da 8192 pixels, bi da bi, wanda ya dace don aikace-aikacen allo na LED mai faɗi da matsananci.

VX1000 yana da ikon karɓar siginar bidiyo iri-iri da sarrafa hotuna masu girma na 4K × 1K@60Hz.Bugu da kari, na'urar tana da sikelin fitarwa mara-mataki, ƙarancin latency, 3D, haske-matakin pixel da chroma calibration da ƙari, don gabatar muku da kyakkyawan ƙwarewar nunin hoto.

Menene ƙari, VX1000 na iya aiki tare da babbar software ta NovaStar NovaLCT da V-Can don sauƙaƙe ayyukanku na cikin-filin da sarrafawa sosai, kamar daidaitawar allo, saitunan ajiyar tashar tashar Ethernet, sarrafa Layer, sarrafa saiti da sabunta firmware.

Godiya ga ikon sarrafa bidiyo mai ƙarfi da aika iyawa da sauran fitattun siffofi, VX1000 za a iya amfani da shi sosai a aikace-aikace kamar matsakaici da babban hayar hayar, tsarin kula da matakin da filaye masu kyau na LED.

Takaddun shaida

CE, UL&CUL, IC, FCC, EAC, UKCA, KC, RCM, CB, RoHS, NOM

Siffofin

⬤ Masu haɗin shigarwa

- 1 x HDMI 1.3 (IN & LOOP)

- 1 x HDMI 1.3

- 1 x DVI (IN & LOOP)

- 1 x 3G-SDI (CIN & LOOP)

- 1 x 10G tashar fiber na gani (OPT1)

Ƙaddamar da fitarwa

- 6x Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa

Naúrar na'ura ɗaya tana tafiyar da pixels miliyan 3.9, tare da matsakaicin faɗin pixels 10,240 da matsakaicin tsayin pixels 8192.

- 2x Fiber fitarwa

OPT 1 yana kwafin fitarwa akan tashoshin Ethernet 6.

Kwafi na OPT 2 ko baya ga abin da aka fitar akan tashoshin Ethernet guda 6.

- 1 x HDMI 1.3

Don saka idanu ko fitarwa na bidiyo

⬤ OPT 1 mai daidaitawa don ko dai shigarwar bidiyo ko aika fitar da katin

Godiya ga ƙirar da ta dace da kai, ana iya amfani da OPT 1 azaman hanyar shigarwa ko mai haɗin fitarwa,dangane da na'urar da aka haɗa.

⬤ Shigar da sauti da fitarwa

- shigarwar sauti tare da tushen shigarwar HDMI

- Fitowar sauti ta katin aiki da yawa

- Ana goyan bayan daidaita ƙarar fitarwa

⬤ Ƙananan jinkiri

Rage jinkiri daga shigarwar zuwa katin karɓar zuwa layi 20 lokacin da ƙananan aikin latency da yanayin Ketare duka suna kunna.

⬤ 3x yadudduka

- Daidaitaccen girman Layer da matsayi

- Madaidaicin fifikon Layer

⬤ Aiki tare da fitarwa

Ana iya amfani da tushen shigar da ciki ko na waje na Genlock azaman tushen daidaitawa don tabbatar da fitar da hotunan duk raka'a da aka caje a aiki tare.

Ƙarfin sarrafa bidiyo mai ƙarfi

- Dangane da fasahar sarrafa ingancin hoto ta SuperView III don samar da sikelin fitarwa mara mataki

- Nuni cikakken allo dannawa ɗaya

- Gyaran shigarwa kyauta

⬤ Sauƙaƙe saitattun saiti da lodawa

- Har zuwa ƙayyadaddun saitattun masu amfani guda 10 masu goyan bayan

- Load da saiti ta danna maɓalli ɗaya kawai

⬤ Yawancin nau'ikan madadin zafi

- Ajiyayyen tsakanin na'urori

- Ajiyayyen tsakanin tashoshin Ethernet

- Ajiyayyen tsakanin hanyoyin shigarwa

Ana tallafawa tushen shigar da Musa

Tushen mosaic ya ƙunshi tushe guda biyu (2K × 1K@60Hz) samun dama ga OPT 1.

⬤ Har zuwa raka'a 4 da aka caje don mosaic hoto

⬤ Yanayin aiki guda uku

- Mai Kula da Bidiyo

- Fiber Converter

- Ketare

⬤ Duk-zagaye launi daidaitawa

Ana goyan bayan tushen shigarwa da daidaita launi na LED, gami da haske, bambanci, jikewa, hue da Gamma

⬤ Hasken matakin Pixel da daidaitawar chroma

Yi aiki tare da NovaLCT da NovaStar software calibration don tallafawa haske da daidaitawar chroma akan kowane LED, yadda ya kamata cire bambance-bambancen launi da haɓaka haɓakar nunin LED da daidaiton chroma, yana ba da damar ingantaccen hoto.

⬤ Yanayin aiki da yawa

Sarrafa na'urar kamar yadda kuke so ta V-Can, NovaLCT ko kullin gaban gaban na'urar da maɓalli.

Bayyanar

Kwamitin Gaba

图片7
No. Arai Function
1 LCD allon Nuna halin na'urar, menus, menus na ƙasa da saƙonni.
2 Knob Juya ƙulli don zaɓar abu na menu ko daidaita ƙulli don tabbatar da saitin ko aiki. ƙimar siga.
3 Maɓallin ESC Fita daga menu na yanzu ko soke aiki.
4 Wurin sarrafawa Buɗe ko rufe Layer (babban Layer da PIP layers), kuma nuna matsayin Layer.Matsayin LEDs:

-Akan (blue): An buɗe Layer.

- walƙiya (blue): Ana gyara Layer ɗin.

- Kunna (fari): An rufe Layer.

SCALE: Maɓallin gajeriyar hanya don aikin cikakken allo.Danna maɓallin don yin

Layer na mafi ƙarancin fifiko ya cika dukkan allo.

Matsayin LEDs:

-Kunna (blue): Ana kunna cikakken sikelin allo.

- Kunna (fari): Ana kashe cikakken sikelin allo.

5 Tushen shigarwamaɓalli Nuna matsayin tushen shigarwa kuma canza tushen shigarwar Layer.Matsayin LEDs:

Kunna (blue): Ana samun isa ga tushen shigarwa.

Walƙiya (blue): Ba a samun isa ga tushen shigarwa amma Layer yana amfani da shi.Kunna (fari): Ba a isa ga tushen shigarwar ko tushen shigarwar ba ta da kyau.

 

Lokacin da aka haɗa tushen bidiyo na 4K zuwa OPT 1, OPT 1-1 yana da sigina amma

OPT 1-2 ba shi da sigina.

Lokacin da aka haɗa kafofin bidiyo na 2K guda biyu zuwa OPT 1, OPT 1-1 da OPT 1-2

Dukansu suna da siginar 2K.

6 Aikin gajeriyar hanyamaɓalli PRESET: Shiga menu na saitunan saiti.GWADA: Shiga menu na ƙirar gwaji.

Daskare: Daskare hoton fitarwa.

FN: Maɓallin da za a iya gyarawa

Lura:

Riƙe ƙwanƙwasa da maɓallin ESC lokaci guda don 3s ko ya fi tsayi don kulle ko buɗe maɓallan panel na gaba.

Rear Panel

图片8
Haɗaor    
3G-SDI    
  2 Max.ƙudurin shigarwa: 1920×1200@60HzHDCP 1.4 mai jituwa

Ana goyan bayan shigar da sigina masu haɗaka

Ana goyan bayan ƙudurin al'ada

-Max.nisa: 3840 (3840×648@60Hz)

- Max.tsawo: 2784 (800×2784@60Hz)

-Abubuwan da aka tilastawa suna tallafawa: 600×3840@60Hz

Ana goyan bayan fitowar madauki akan HDMI 1.3-1

DVI 1 Max.ƙudurin shigarwa: 1920×1200@60HzHDCP 1.4 mai jituwa

Ana goyan bayan shigar da sigina masu haɗaka

Ana goyan bayan ƙudurin al'ada

- Max.nisa: 3840 (3840×648@60Hz)

- Max.tsawo: 2784 (800×2784@60Hz)

-Abubuwan da aka tilastawa suna tallafawa: 600×3840@60Hz

Ana goyan bayan fitowar madauki akan DVI 1

Fitowa Cmasu haɗa kai
Haɗaor Qty Description
Ethernet tashoshin jiragen ruwa 6 Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwaMax.iya aiki: 3.9 pixels

Max.fadin: 10,240 pixels

Max.tsawo: 8192 pixels

Tashar jiragen ruwa na Ethernet 1 da 2 suna goyan bayan fitar da sauti.Lokacin da kake amfani da katin multifunction zuwa

rarraba sautin, tabbatar da haɗa katin zuwa tashar tashar Ethernet 1 ko 2.

Matsayin LEDs:

Hagu na sama yana nuna matsayin haɗin gwiwa.

- Kunnawa: An haɗa tashar jiragen ruwa da kyau.

- Walƙiya: Tashar jiragen ruwa ba ta da haɗin kai da kyau, kamar haɗin kai maras kyau.- A kashe: Ba a haɗa tashar jiragen ruwa ba.

Babban dama yana nuna matsayin sadarwa.

- Kunnawa: Kebul na Ethernet gajere ne.

- Walƙiya: Sadarwar tana da kyau kuma ana watsa bayanai.- A kashe: Babu watsa bayanai

HDMI 1.3 1 Goyan bayan saka idanu da yanayin fitarwa na bidiyo.Ƙimar fitarwa yana daidaitacce.
Na ganial Fiber Tashoshi
Haɗaor Qty Description
OPT 2 OPT 1: Daidaita kai, ko dai don shigarwar bidiyo ko don fitarwa- Lokacin da aka haɗa na'urar tare da mai canza fiber, ana amfani da tashar jiragen ruwa azaman

fitarwa connector.

- Lokacin da aka haɗa na'urar tare da na'urar sarrafa bidiyo, ana amfani da tashar jiragen ruwa azaman

mai haɗa shigarwa.

-Max.iya aiki: 1 x 4k×1K@60Hz ko 2x 2K×1K@60Hz shigarwar bidiyo

OPT 2: Don fitarwa kawai, tare da kwafi da yanayin madadin

Kwafi na OPT 2 ko baya ga abin da aka fitar akan tashoshin Ethernet guda 6.

Control Masu haɗawa
Haɗaor Qty Description
ETHERNET 1 Haɗa zuwa PC mai sarrafawa ko na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.Matsayin LEDs:

Hagu na sama yana nuna matsayin haɗin gwiwa.

- Kunnawa: An haɗa tashar jiragen ruwa da kyau.

- Walƙiya: Tashar jiragen ruwa ba ta da haɗin kai da kyau, kamar haɗin kai maras kyau.- A kashe: Ba a haɗa tashar jiragen ruwa ba.

Babban dama yana nuna matsayin sadarwa.

- Kunnawa: Kebul na Ethernet gajere ne.

- Walƙiya: Sadarwar tana da kyau kuma ana watsa bayanai.

- A kashe: Babu watsa bayanai

USB 2 USB 2.0 (Nau'in-B):-Haɗa zuwa PC mai sarrafawa.

- Mai haɗin shigarwa don caje na'urar

USB 2.0 (Nau'in-A): Mai haɗin fitarwa don cakkar na'urar

GENLOCKA cikin madauki 1 Haɗa zuwa siginar daidaitawa na waje.IN: Karɓi siginar daidaitawa.

MAƊUKI: Maɗaukaki siginar daidaitawa.

Lura:

Babban Layer kawai zai iya amfani da tushen mosaic.Lokacin da babban Layer yayi amfani da tushen mosaic, PIP 1 da 2 ba za a iya buɗe su ba.

Aikace-aikace

图片10

Ƙayyadaddun bayanai

LantarkiMa'auni Mai haɗa wuta 100-240V~, 1.5A, 50/60Hz
  Ƙarfin ƙimacin abinci 28 W
AikiMuhalli Zazzabi 0°C zuwa 45°C
  Danshi 20% RH zuwa 90% RH, ba mai ɗaukar nauyi ba
AdanaMuhalli Zazzabi -20 ° C zuwa + 70 ° C
  Danshi 10% RH zuwa 95% RH, ba mai ɗaukar nauyi ba
Ƙayyadaddun Jiki Girma 483.6 mm × 351.2 mm × 50.1 mm
  Cikakken nauyi 4 kg
ShiryawaBayani Na'urorin haɗi Cajin Jirgin Karton
    1 x Igiyar wuta1 x HDMI zuwa DVI kebul

1 x kebul na USB

1 x Ethernet na USB

1 x HDMI na USB

1 x Jagorar farawa mai sauri

1x Takaddun Amincewa

1 x DAC Cable

1 x Igiyar wuta1 x HDMI zuwa DVI kebul

1 x kebul na USB

1 x Ethernet na USB

1 x HDMI na USB

1 x Jagorar farawa mai sauri

1x Takaddun Amincewa

1 x Jagoran Tsaro

1x Wasikar Abokin Ciniki

  Girman shiryarwa 521.0 mm × 102.0 mm × 517.0 mm 565.0 mm × 175.0 mm × 450.0 mm
  Cikakken nauyi 10.4 kg 6.8 kg
Matsayin amo (na al'ada a 25°C/77°F) 45 dB (A)

Siffofin Tushen Bidiyo

Shigarwa Connectors Bit Deth Max. Shigarwa Remafita
HDMI 1.3DVI

Farashin OPT1

8-bit RGB 4:4:4 1920×1200@60Hz (Standard)3840×648@60Hz (Na al'ada)

600×3840@60Hz (Tilastawa)

    YCbCr 4:4:4  
    YCbCr 4:2:2  
    YCbCr 4:2:0 Ba a tallafawa
  10-bit Ba a tallafawa
  12-bit Ba a tallafawa
3G-SDI Max.ƙudurin shigarwa: 1920×1080@60HzBAYA goyan bayan ƙudurin shigarwa da saitunan zurfin bit.

Yana goyan bayan ST-424 (3G), ST-292 (HD) da ST-259 (SD) daidaitaccen shigarwar bidiyo.

Za mu iya yin kowane girman da muke so?Kuma menene mafi girman girman allon jagora?

A: Ee, zamu iya tsara kowane girman gwargwadon girman girman ku.Yawanci, talla, allon jagorar mataki, Mafi kyawun al'amari na nunin LED shine W16: H9 ko W4: H3

Menene aikin processor na bidiyo?

A: Yana iya sa nunin LED ya fi haske

B: Yana iya samun ƙarin tushen shigarwa don sauya sigina daban-daban cikin sauƙi, kamar PC ko kamara daban.

C: Yana iya daidaita ƙudurin PC zuwa babban nunin LED ko ƙarami don nuna cikakken hoto.

D: Yana iya samun wasu ayyuka na musamman, kamar daskararre hoto ko rufin rubutu, da sauransu.

Menene bambanci tsakanin sabis na baya da allon jagoran sabis na gaba?

A: Sabis na baya, wannan yana nufin yana buƙatar isasshen sarari a bayan allon jagora, ta yadda ma'aikaci zai iya yin shigarwa ko kiyayewa.

Sabis na gaba, ma'aikaci na iya yin shigarwa da kiyayewa daga gaba kai tsaye.saukaka sosai, da ajiye sarari.musamman shine allon jagora zai daidaita akan bango.

Zan iya samun odar samfurin don samfuran LED?

A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.

Me game da lokacin jagora?

A: Kullum muna da jari.Kwanaki 1-3 na iya isar da kaya.

Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon nawa ake ɗauka don isowa?

A: By express, teku, iska, jirgin kasa

Yadda ake ci gaba da oda don samfuran LED?

A: Da farko, sanar da mu bukatunku ko aikace-aikacenku.

Abu na biyu, muna magana bisa ga bukatunku ko shawarwarinmu.

Na uku, abokin ciniki yana tabbatar da takaddar ƙira kuma yana sanya ajiya don oda.

Na hudu, muna shirya samarwa.

Shin yana da kyau a buga tambari na akan samfuran?

A: iya.Da fatan za a sanar da mu a kai a kai kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.

Menene MOQ?

A: Ana goyan bayan yanki 1, Barka da zuwa tuntube mu don zance.

Menene abin biyan kuɗi?

A: The 30% ajiya kafin samarwa, ma'auni biya 70% kafin bayarwa.

LED Nuni 6 Key Technologies

 

Nunin lantarki na LED yana da pixels masu kyau, komai dare ko rana, rana ko ruwan sama, nunin LED zai iya barin masu sauraro su ga abubuwan da ke ciki, don biyan bukatun mutane na tsarin nuni.

Fasahar siyan hoto

Babban ka'idar nunin lantarki ta LED shine canza siginar dijital zuwa siginar hoto da gabatar da su ta tsarin haske.Hanyar gargajiya ita ce yin amfani da katin ɗaukar bidiyo hade da katin VGA don cimma aikin nuni.Babban aikin katin sayan bidiyo shine ɗaukar hotunan bidiyo, da samun adiresoshin mitar layi, mitar filin da maki pixel ta VGA, da samun sigina na dijital musamman ta hanyar kwafin tebur ɗin duba launi.Gabaɗaya, ana iya amfani da software don kwafi ko satar kayan masarufi, idan aka kwatanta da satar kayan masarufi.Koyaya, hanyar gargajiya tana da matsalar daidaitawa tare da VGA, wanda ke haifar da gefuna mara kyau, rashin ingancin hoto da sauransu, kuma a ƙarshe yana lalata ingancin hoton lantarki.
Dangane da wannan, masana'antun masana'antu sun haɓaka katin bidiyo mai sadaukarwa JMC-LED, ƙa'idar katin ta dogara ne akan bas ɗin PCI ta amfani da 64-bit graphics totur don haɓaka ayyukan VGA da bidiyo zuwa ɗayan, kuma don cimma bayanan bidiyo da bayanan VGA zuwa samar da wani superposition sakamako, baya karfinsu matsalolin da aka yadda ya kamata warware.Abu na biyu, samun ƙuduri yana ɗaukar yanayin cikakken allo don tabbatar da cikakkiyar haɓaka hoton Bidiyo, ɓangaren gefen ba ya da ban mamaki, kuma hoton yana iya ƙima da ƙima kuma an motsa shi don saduwa da buƙatun sake kunnawa daban-daban.A ƙarshe, ana iya raba launuka uku na ja, kore da shuɗi yadda ya kamata don biyan buƙatun allon nuni na launi na gaskiya.

Haɓaka launi na ainihi na ainihi

Ka'idar nunin cikakken launi na LED yana kama da na talabijin dangane da aikin gani.Ta hanyar tasiri mai tasiri na ja, kore da launin shuɗi, za'a iya dawo da launuka daban-daban na hoton da sake sakewa.Tsaftar launuka uku ja, kore da shuɗi za su shafi haifuwar launin hoton kai tsaye.Ya kamata a lura da cewa haifuwa na hoton ba haɗin kai ba ne na ja, kore da launin shuɗi, amma ana buƙatar wani wuri.

Na farko, ƙimar ƙarfin haske na ja, kore da shuɗi ya kamata ya kasance kusa da 3: 6: 1;Abu na biyu, idan aka kwatanta da sauran launuka guda biyu, mutane suna da takamaiman hankali ga ja a hangen nesa, don haka ya zama dole a rarraba ja daidai a cikin sararin nuni.Na uku, saboda hangen nesa na mutane yana mayar da martani ga lanƙwasa mara tushe na ƙarfin hasken ja, kore da shuɗi, ya zama dole a gyara hasken da ke fitowa daga cikin TV ɗin ta farin haske mai haske daban-daban.Na hudu, mutane daban-daban suna da damar ƙudurin launi daban-daban a ƙarƙashin yanayi daban-daban, don haka wajibi ne a gano maƙasudin haƙiƙa na haifuwa launi, waɗanda gabaɗaya kamar haka:

(1) Matsalolin ja, kore da shuɗi sun kasance 660nm, 525nm da 470nm;

(2) Yin amfani da naúrar bututu 4 tare da farin haske ya fi kyau (fiye da 4 tubes kuma, yawanci ya dogara da ƙarfin haske);

(3) Matsayin launin toka na launuka na farko guda uku shine 256;

(4) Dole ne a karɓi gyaran da ba na kan layi ba don aiwatar da pixels na LED.

Za a iya tabbatar da tsarin sarrafa hasken ja, kore da shuɗi ta hanyar tsarin hardware ko software na tsarin sake kunnawa daidai.


  • Na baya:
  • Na gaba: